GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เอายิงกราดรอบตัวออกดีไหม  (อ่าน 291 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

เอายิงกราดรอบตัวออกดีไหม
« เมื่อ: 05-12-2010, 23:10:28 »

คือไม่รู้มีไหวทำไมอะครับเพราะกินกระสุนมากมายมหาสาน Shockedคนเล่นใหม่ที่ยังไม่มีปืนดีๆใช้ปืนกระสุน16นิดกราดรอบตัวทีเดียว10นัด

เหลืออีก6ทำไรได้อีกครับอยากรู้ง่ะแล้วเวลก็ลำบากอะแรงก็ไม่เท่าไรอะแล้วเอาสกิลนี้มาดีกว่าคือ.............ยิงสลายบัพ laugh laugh

แล้วเควสไรเฟิลจู่โจมอะลดวิธีการทำเควสหน่อยได้ไหมแบบให้ลาดตระเวน 2-5 ช.ม. แต่ให้ทำได้วันละครั้งอะไม่ได้หรอรู้หรอกนะ

ว่าอาชีพเซ็นจูเรื่ยนอะเป็นทหารต้องอดทนแต่ทีมงานอย่าลืมสิครับว่าคนที่เล่นน่ะไม่ใช่ทหารแล้วคนที่ไม่ได้ออนบ่อยหรือนานๆเขาจะเล่นอาชีพทหารสายปืนได้อย่างไร

มันทำให้เกมส์ไม่สเถียรนะครับเพราะอย่างที่กล่าวไว้ถ้าคนที่เล่นเกมส์แบบไม่เอาจริงเอาจังเล่นเพื่อความสนุกเขาจะเล่นเซ็นได้ยังไงมันทำให้อาชีพนี้คนเล่นน้อยลงนะครับ

ถ้าพูดอะไรผิดหรือคิดว่าไม่น่าจะเป็นอย่างนี้ช่วยตอบแบบไม่เป็นการด่ากันนะครับเพราะผมไม่ได้แพ้แบทแพ้PKหรืออะไรก็ตามอยากมีปืนดีๆไว้ใช้เวลโดยการซื้อมาใช้

ง่ายๆได้บ้างเหมือนกระบี่อะ

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
DarkEagle
Sr. Member

Re: เอายิงกราดรอบตัวออกดีไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-12-2010, 00:40:59 »

เล่นให้เวลสูงๆครับ ได้ปืนออฟดีๆแล้วลงไปแบท แล้วจะรู้ว่า ยิงกราดรอบตัวมีไว้ทำไม แต่ก่อนจะรู้ถึงความดีของสกิวนี้ ต้องลงไปโดนฆ่าบ่อยๆครับแล้วจะรู้ว่ามันใช้งานได้ดีตอนไหน ดียังไง

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

« ตอบ #2 เมื่อ: 06-12-2010, 00:55:30 »

เข้าใจครับว่ายิงทีกระสุนแทบหมด
แต่ว่าต้องอดทนอะเก็บเลเลวให้60+แล้วใส่ปืนดีๆ อย่างมากได้36นัด

แต่รับรองสายปืนไม่มีทางค่าพาลาดินได้เลยเพราะไม่มีทางยิงเข้า
ควรมีสกิวที่ทำให้ยิงแรงขึ้นดีกว่า

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-12-2010, 09:42:49 »

ตอนใส่ปืนเวล 36หรือ50 จำไม่ได้

ไปเล่นเสือก็ได้ยิงกราดนี้แหละ

ลากมอนมารวมกันแล้วกราดใส่

มอนจะติดบัพไรซักอย่าง  ทำให้เดินช้าๆ

แล้วก็หนีจากวง มาบรรจุกระสุน

แล้วเข้าไปกราดมันอีกที

ตัวไหนยังไม่ตาย

ก็ตามด้้วยยิงปราณีด้วยกระสุนที่เหลือ

จริงๆ เปิดต่อเนื่องยิงปราณีครั้งเดียว เสือก็นอนแล้ว

ถ้าจะปรับทหาร

น่าจะเป็นการบรรจุกระสุนมากกว่า

ยิงไปนัดเดียว พระคุณเจ้าเล่นให้บรรจุใหม่หมด - -*)

○บะหมี่ต้มยำดาวดึงส์○
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-12-2010, 19:56:34 »

เปลี่ยนใหม่ดีกว่าให้เวลาบรรจุมีบอกว่าที่บรรจุอยู่เหลือเท่าไรแบบว่าช่องที่ใส่โล่ให้มีจำนวนลูกกระสุนใส่ด้วยจะได้รู้ว่าเหลือเท่าไร
ลาดตระเวนน่าจะไปแสดงบนแมพ ลาดตระเวนด้วย เมื่อตีตายประกาศว่า นาย....ได้สังหาร<พลเอก>asura ลงแล้ว

ทำให้งานลาดตระเวนล้มเหลว แต่ลาดตระเวนไม่ต้องออนก็ครบชั่วโมงได้ เช่นเข้าวันที่1เวลา12.00น วันที่2 เวลา12.01น งานเสดไม่ออนก็ได้ สบายน่าดู

ป.ล.ไม่บอกด้วยว่าทหารที่ตีอยู่ชื่อไรแต่บอกเมื่อตีตายแล้ว

ทหารเราแอบๆๆอย่าให้พวกนักล่าทหารเห็นนะครับ
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-12-2010, 20:57:06 »

เมื่อคุณเวลสูงๆแล้วคุณจะรู้  ใช่

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]