GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: error บ่อยมาก  (อ่าน 137 ครั้ง)
managonboy
Full Member

ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับผม..

error บ่อยมาก
« เมื่อ: 05-12-2010, 20:24:00 »

วันนี้ ๕ รอบได้ครับ

วันนี้กิจกรรม ลุกนั่ง เซิบ สวรรค ก็ error

กิจกรรม โกยแนบ ยังไม่ทันได้เริ่ม ก็ error (ลำคาญเลยไม่เข้า)

จะเก็บเวล กำลัง ฮึดๆ error

พักก่อนๆ

พักนานหละ จะเก็บเวล ไ้ด้ตี้ เวลได้ แค่ ๕ เปอ error

พักก่อนๆ

พักนานหละ จะเก็บเวล แต่ขอเที่ยวก่อน ขอหาตังก่อน ตีปูได้ เนื้อมา ได้เกลือมา ขายๆๆ

กำลังจะเวล error

มานั่งเล่นบอรดดีกว่า

ไม่มี error

error นี้มาตรการ ของ ทางบริษัท ไม่ให้เด็กเล่นเกมส์มากหรือปล่าวครับ??

ขอเสียงหน่อยครับ~!
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: error บ่อยมาก
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-12-2010, 05:38:06 »

Sad

ไม่ใช่นะครับ Error มีข้อความต่อท้ายว่ายังไงครับ

ถ้าเป็นบ่อยๆ ผมแนะนำให้ลบตัวเกมเดิมออก แล้วทำการติดตัง้ใหม่ดีกว่านะครับ

เพราะไฟล์เกม อาจจะเสียหายเลยทำให้ขึ้นข้อความดังกล่าวครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]