GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อกระทู้ให้ปรับนู้นให้ปรับนี้ เล่นกากเองมาขอปรับอยู่ได้  (อ่าน 212 ครั้ง)
ธนกฤต ที่รัก
Newbie
*

เบื่อกระทู้ให้ปรับนู้นให้ปรับนี้ เล่นกากเองมาขอปรับอยู่ได้
« เมื่อ: 04-12-2010, 02:44:21 »

ผมไม่เหนต้องโว้ยให้ปรับไรนักหนาเลย เห้นกระทู้ปรับนู้นปรับนี่ทีไรรำคานทุกที

ใช้หัวคิดเล่นบ้าง ไม่ใช่ปรับๆๆๆๆๆ เขาอยากปรับก็ปรับเองแหละ เล่นๆไปเทอะ

เล่นมันให้ครบทุกอาชีพอะ สู้อาชีพไหนไม่ได้ก็ไปเอาตัวที่สู้ได้มา

ถ้าสู้ไม่ได้เลยก็แสดงว่ากาก อย่ามาโวยให้เขาปรับหนักหนา
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: เบื่อกระทู้ให้ปรับนู้นให้ปรับนี้ เล่นกากเองมาขอปรับอยู่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-12-2010, 09:29:50 »

ขอโทดค่ะ ที่บอกมาปรับ นี่ คือออกมาเสนอความคิดเห็นในส่วนของแต่อาชีพ

แล้วที่เล่นอยู่ ก็มีหัวคิดนะค่ะ แต่มันทนไม่ไหวจริง ๆ อ่อ แล้วอีกอย่างนะค่ะ เราเล่นมาทุกอาชีพแล้วล่ะค่ะ

เลยรู้ว่าอาชีพไหนเล่นยังไงบ้าง แต่ที่คุณบอก สู้อาชีพไหนไม่ได้ก็เอาอาชีพที่สู้ได้มาสู้

แต่ที่บางสกิลที่ขอร้องให้ปรับนี้ เอาไว้เวลนะค่ะ ไม่ใช้เอาไว้แบท มองด้านอื่นมั้งสิค่ะคุณ ที่ขอร้องมาปรับ เค้ามีเจตนายังไงกัน ไว้เวล ไว้แบท ?

พอออกมาขอร้องให้ปรับที พวกคุณ ๆ ก็จะคิดแต่ว่าแพ้แบทมาแล้วปรับ แต่สำหรับบางคนมันไม่ใช่ บางคนเค้าต้องการที่จะ "เวล " นะค่ะ

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

เมือง
Sr. Member

Re: เบื่อกระทู้ให้ปรับนู้นให้ปรับนี้ เล่นกากเองมาขอปรับอยู่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-12-2010, 09:34:35 »

เอาC3 ออกให้หมดแล้วไปทำมาเป็นคลาส

___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-12-2010, 09:37:59 »

อ้างจาก: <<... PsyChosiS ....>> ที่ 04-12-2010, 09:29:50

ขอโทดค่ะ ที่บอกมาปรับ นี่ คือออกมาเสนอความคิดเห็นในส่วนของแต่อาชีพ

แล้วที่เล่นอยู่ ก็มีหัวคิดนะค่ะ แต่มันทนไม่ไหวจริง ๆ อ่อ แล้วอีกอย่างนะค่ะ เราเล่นมาทุกอาชีพแล้วล่ะค่ะ

เลยรู้ว่าอาชีพไหนเล่นยังไงบ้าง แต่ที่คุณบอก สู้อาชีพไหนไม่ได้ก็เอาอาชีพที่สู้ได้มาสู้

แต่ที่บางสกิลที่ขอร้องให้ปรับนี้ เอาไว้เวลนะค่ะ ไม่ใช้เอาไว้แบท มองด้านอื่นมั้งสิค่ะคุณ ที่ขอร้องมาปรับ เค้ามีเจตนายังไงกัน ไว้เวล ไว้แบท ?

พอออกมาขอร้องให้ปรับที พวกคุณ ๆ ก็จะคิดแต่ว่าแพ้แบทมาแล้วปรับ แต่สำหรับบางคนมันไม่ใช่ บางคนเค้าต้องการที่จะ "เวล " นะค่ะ

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-12-2010, 09:59:51 »

อ้างจาก: เมือง มนูญผล ที่ 04-12-2010, 09:34:35
เอาC3 ออกให้หมดแล้วไปทำมาเป็นคลาส

ความคิดเข้าท่า  ถ้ามี C 3.3 - 3.4 - 3.5  ใครยังไม่เคยฝึกมาเริ่มตั้งแต่ 3.0  กว่าจะได้ครบคงเป็นปี ออนมานั่งกดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เหงือกบาน

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #5 เมื่อ: 04-12-2010, 10:51:48 »

แบบว่า   วออะ   ขอให้ปรับจัง  เวลไม่ได้แล้วเฟร้ยยยย Angry Angry Angry

~
ป้าย:
หน้า: [1]