GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ทักษะการงานเก็บสมุนไพร ถึงลดระดับเป็น 0  (อ่าน 189 ครั้ง)
mee_dav
Newbie
*

ทำไม ทักษะการงานเก็บสมุนไพร ถึงลดระดับเป็น 0
« เมื่อ: 30-11-2010, 17:49:53 »

Huh? เริ่มจากเมื่อคืนครับ เวลา 5 ทุ่มกว่า ของวันที่ 29/11/2553

ขณะที่ผมกำลังเดินแถวไชร้ จะไปขุดสมุนไพร อยู่ๆๆ เกมก็เกิดแลค

แล้วก็ตัดออกจากระบบ  เมื่อล็อคอินเข้ามาใหม่ได้ ก็พบว่าทักษะการ

ขุดสมุนไพรลดระดับเป็นระดับ 0 ทั้งที่ผมเองก็อัพจน ขั้นสูงสุดแล้ว

ไม่ทราบว่าเป็นบัค หรือ ว่าอะไรครับ  ยังไงรบกวน จีเอม หรือ ผู้รู้มา

ตอบที่ครับ

จากเซิฟ ดาวดึงส์         ไอดี mee_dav  ตัวละคร okaka
ป้าย:
หน้า: [1]