GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โนเปลี่ยนรหัสคับบบบบบบบบบบบบบบบช่วยทีคับพี่จีเอ็มหลายๆคน  (อ่าน 274 ครั้ง)
poooo
บุคคลทั่วไป
โนเปลี่ยนรหัสคับบบบบบบบบบบบบบบบช่วยทีคับพี่จีเอ็มหลายๆคน
« เมื่อ: 15-09-2007, 19:00:50 »

ผมเซงคับที่โดนเปลี่ยนรหัส ที่ชื่อ  poooo  อ่ะคับ ของที่ผมมี  ที่คาดผม เกราะเหล็ก โล่เหล็ก หน้ากากโกเลม หมวกทอง  2  ใบ ดาบพิฆาต ขวานรบ ไม้เท้า ผ้าปิดตา มีเท่านี้คับ
เซงมากๆเลยคับที่โดนเปลี่ยนรหัส
ผมไม่ได้เล่น
ถ้าจีเอ็มแก้ไม่ได้นะคับ
ผมไม่เล่นแล้วนะคับเกมนี้
เพื่อน poooo คับ
บุคคลทั่วไป
Re: โนเปลี่ยนรหัสคับบบบบบบบบบบบบบบบช่วยทีคับพี่จีเอ็มหลายๆคน
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2007, 19:02:28 »

โดนเปลี่ยนรหัส  ผมให้  poooo  ยืมหมวกทองคับ แล้วเขามีอีกใบเขาโนเปลี่ยนรหัส
เขาเลยไม่ได้คืนคับ
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: โนเปลี่ยนรหัสคับบบบบบบบบบบบบบบบช่วยทีคับพี่จีเอ็มหลายๆคน
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-09-2007, 19:17:27 »

http://www.gameindy.com/cms/profile/login
ไส่ไอดีเข้าไปไนช่อง
ลืมไอดีแล้วมานจาแจ้งรหัสไปที่เมลเอง

ป้าย:
หน้า: [1]