GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินไม่เข้า รอตั้งแต่เช้า เป็นไรกันไปหมด อย่าทำให้คนเกลียดเกมส์นี้เลย  (อ่าน 331 ครั้ง)
บท4แย่มาก
บุคคลทั่วไป
เติมเงินไม่เข้า รอตั้งแต่เช้า เป็นไรกันไปหมด อย่าทำให้คนเกลียดเกมส์นี้เลย
« เมื่อ: 15-09-2007, 13:21:46 »

Angry Angry ทีมงานทำไมไม่ดูแลอะคะ  เห็นแก่ส่วนรวม บางคนเค้าอยากที่จะเล่น
เค้าก้อรอ ดูจากการโพส มีตั้งแต่เมื่อวาน ยันตอนเช้าวันนี้ และตอนนี้ นู๋รอที่จะเล่น
มานานมากแล้ว ตั้งแต่เช้า ทำไมทีมงานปล่อยให้เป็นอย่างนี้ได้ ทุกคนเค้ารออยู่
แล้วบอกว่าเติมได้แล้ว ทำไมมันเติมไม่ได้ แย่มากๆเลย แล้วบท4 ทำใหม่ น่าจะให้
คนเล่นประทับใจนะคะ แต่กลับแย่กว่าเดิม นู๋ว่าบทเก่าดีกว่าอีก เซ็งมากๆ
กมลวัฒน์ ยิ้มอุบล
Newbie
*

Re: เติมเงินไม่เข้า รอตั้งแต่เช้า เป็นไรกันไปหมด อย่าทำให้คนเกลียดเกมส์นี้เลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2007, 14:03:44 »

ใช่ๆ ช่วยรีบๆแก้ทีคับ เอาเงินมาให้แล้วยังไม่เอาอีก Huh? รอตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: เติมเงินไม่เข้า รอตั้งแต่เช้า เป็นไรกันไปหมด อย่าทำให้คนเกลียดเกมส์นี้เลย
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-09-2007, 14:18:14 »

ใจเย็นๆนะครับ ตอนนี้ทีมงานกำลังพยายามเต็มที่
อีกอย่างวันนี้วันหยุดครับ  เลยมีคนดูแลน้อย
ยังๆงก็ใเย็นๆนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]