GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินแล้วไม่เข้าเติมจนโมโห  (อ่าน 246 ครั้ง)
ปราโมทย์ มากมูล
Newbie
*

เติมเงินแล้วไม่เข้าเติมจนโมโห
« เมื่อ: 15-09-2007, 12:21:49 »

เติมเงินแล้วมานบอกว่าผิดพลาดแล้วผมจากรู้ไหมว่าผิดพลาดยางไง   ทั้งที่ผมซื้อบัตรมากี่ใบก็ผิดพลาดแล้วผมก็เข้าเล่นไม่ได้      Angryทีมงานทำไมไม่ยอมแก้ไข Angryทำไห้คนที่เข้าอยากเล่นเกิดความรู้สึกว่าเบื่อหน่ายเกมไปเลยอะนะ
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: เติมเงินแล้วไม่เข้าเติมจนโมโห
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2007, 14:18:34 »

ใจเย็นๆนะครับ ตอนนี้ทีมงานกำลังพยายามเต็มที่
อีกอย่างวันนี้วันหยุดครับ  เลยมีคนดูแลน้อย
ยังไงก็ใจเย็นๆ กันก่อนนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]