GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Paladin(กระบี่) 60+เกบไหนครับ  (อ่าน 250 ครั้ง)
kingpedzod
Newbie
*

Paladin(กระบี่) 60+เกบไหนครับ
« เมื่อ: 25-11-2010, 10:58:21 »

ตอนนี้ลำบากมากเลยครับ พอดีไปรีไว้ pvp เล่นอยากลองสกิล ใหญ่สายกระบี่ แล้วลืมรีกลับมันหมดช่วงกิจกรรมพอดี เลยต้อง ตกกระไดพลอยโจนไป ตอนนี้เก็บถ้ำน้ำแข็งที่วินโดเนียเพราะมอนมันแพ้ธาตุ จะว่าไวก็ไม่เท่าไหร่มันมีมอนโหดเยอะอยู่เหมือนกัน ตายบ่อย ต้องไปเก็บไหนดี จะลากแบบแต่ก่อนก็ไม่ได้แล้ว -*-
managonboy
Full Member

ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับผม..

Re: Paladin(กระบี่) 60+เกบไหนครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-11-2010, 11:03:23 »

ตอบข้างบนแล้วช่วยตอบของผมด้วยหละกันนะครับ

ว่า

รีสเตตัสฟรีนี้ต้องรอกิจกรรมเหรอ??

แล้วในเวลากิจกรรม จะรีกี่รอบก็ได้เหรอ??

เห็น จขกท. บอก รีกลับไม่ทัน เลย สงสัย ถ้าตอบจะขอบคุณมากครับ

โทดจขกท ที่ไม่ได้เข้ามาตอบแต่เข้ามาถาม  Wink

ขอเสียงหน่อยครับ~!
สราวุฒิ ทองแดง
Jr. Member
**

Re: Paladin(กระบี่) 60+เกบไหนครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-11-2010, 11:20:31 »

อ้างจาก: kingpedzod ที่ 25-11-2010, 10:58:21
ตอนนี้ลำบากมากเลยครับ พอดีไปรีไว้ pvp เล่นอยากลองสกิล ใหญ่สายกระบี่ แล้วลืมรีกลับมันหมดช่วงกิจกรรมพอดี เลยต้อง ตกกระไดพลอยโจนไป ตอนนี้เก็บถ้ำน้ำแข็งที่วินโดเนียเพราะมอนมันแพ้ธาตุ จะว่าไวก็ไม่เท่าไหร่มันมีมอนโหดเยอะอยู่เหมือนกัน ตายบ่อย ต้องไปเก็บไหนดี จะลากแบบแต่ก่อนก็ไม่ได้แล้ว -*-

NPCรีสกิลรีสเตตัสฟรีรอบล่าสุด(ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย)เปิดให้รีฟรีได้จำนวน 1 ครั้งต่อ 1 ตัวละคร ไม่จำกัดระยะเวลา สามารถรีตอนไหนก็ได้ครับไม่ใช่เฉพาะช่วงกิจกรรม ถ้าคุณรีไปแล้วก็ไม่สามารถรีได้อีกครับ(ซื้อน้ำยารีสกิลเอาหรือไม่ก็รอปีใหม่เผื่อทีมงานใจดีเปิดให้รีฟรีอีกครั้งนึงครับ) ส่วนเรื่องที่เวลอัพแนะนำให้ไปหมีครับ(อยู่เหนือเมืองฟอท แมพชั้นในสุดก่อนถึงห้องบอสหรือในห้องบอส มีตี้เยอะ ขอเข้าตี้เขาดูครับ)  woon woon woon
___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-11-2010, 13:57:35 »

อ้างจาก: managonboy ที่ 25-11-2010, 11:03:23
ตอบข้างบนแล้วช่วยตอบของผมด้วยหละกันนะครับ

ว่า

รีสเตตัสฟรีนี้ต้องรอกิจกรรมเหรอ??

แล้วในเวลากิจกรรม จะรีกี่รอบก็ได้เหรอ??

เห็น จขกท. บอก รีกลับไม่ทัน เลย สงสัย ถ้าตอบจะขอบคุณมากครับ

โทดจขกท ที่ไม่ได้เข้ามาตอบแต่เข้ามาถาม  Wink

รีไม่ทัน หมายถึงว่า ครึ่งปีหลังนี้ มันมี 3 ครั้งแล้ว บางคนยังใช้สิทธิ์ไม่คุ้มเลยครับ

ละก็ผมไม่ได้เล่นเบอเซิกเกอร์ผมจึง ตอบไม่ได้นะครับ

เอวัง
ชะเอิ่งเอิงเอยยย

7—•D3STROY3[R]•—7
Hero Member

วันนี้คุณ " ซั่ม หรือยัง ?์

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-11-2010, 14:22:35 »

อ้างจาก: さ て ป ๑ ๅ ม ะ ที่ 25-11-2010, 13:57:35
อ้างจาก: managonboy ที่ 25-11-2010, 11:03:23

ว่า

รีไม่ทัน หมายถึงว่า ครึ่งปีหลังนี้ มันมี 3 ครั้งแล้ว บางคนยังใช้สิทธิ์ไม่คุ้มเลยครับ

ละก็ผมไม่ได้เล่นเบอเซิกเกอร์ผมจึง ตอบไม่ได้นะครับ

เอวัง
ชะเอิ่งเอิงเอยยย

เขาถามเรื่องพาลาดิน  ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]