GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคสัตว์เลี้ยงโจมตีเจ้าของเวลาติดกาฬโรค  (อ่าน 324 ครั้ง)
♫13ANK♫
Sr. Member

บัคสัตว์เลี้ยงโจมตีเจ้าของเวลาติดกาฬโรค
« เมื่อ: 24-11-2010, 15:32:12 »

ติดกาฬโรคแล้วคู่หูโจมตีเราเมื่อเรานำกาฬโรคไปติดมันด้วย  (ถ้าทีมงานนำไปทำไม่เป็น PM เรียกผมไปทำให้เป็นตัวอย่างก็ได้นะครับ - -*)

รายละเอียด : 1) ควบคุมคู่หูใส่ตัวเราเพื่อให้คู่หูปกป้องเราเวลาเราโดนโจมตี

2) เมื่อเราติดกาฬโรคและได้นำกาฬโรคไปติดคู่หูคู่หูจะโจมตีเราทันที

ปล.ได้หมวกก็ดีนะ แต่ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรบัคเล็กๆน้อยๆ  laugh laugh laugh

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: บัคสัตว์เลี้ยงโจมตีเจ้าของเวลาติดกาฬโรค
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-11-2010, 15:49:07 »

Smiley

รับเรื่องแล้วจะตรวจสอบให้นะครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
マイン短絡
Jr. Member
**

Re: บัคสัตว์เลี้ยงโจมตีเจ้าของเวลาติดกาฬโรค
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-11-2010, 17:36:10 »

เวรกำฆ่านายซะได้

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-11-2010, 13:21:50 »

ทดสอบแล้วทำไม่ได้นะครับ

Sad

ถ้ามีรายละเอียดใดๆ ก็ตั้งกระทู้แจ้งเรื่องเข้ามาใหม่นะครับ

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]