GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้.... (บรรยายไม่ได้เข้ามาอ่านก่อน)  (อ่าน 135 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

วันนี้.... (บรรยายไม่ได้เข้ามาอ่านก่อน)
« เมื่อ: 23-11-2010, 19:30:31 »

วุ้นเทพ เกิด ในเมพ เสือ บัคไหมครับ ?
ถ้าปั้นคาเดท รับซื้อปัง  0 บาท ขายปัง 990 บาท แล้วน้ำหนักเกิน จะขายได้ไหม หรือจะขายแล้วได้ตังไหม
วิธีหาตังที่ดีที่สุด(ไม่เสียตังเลย ได้แต่ตังกับตัง)(บิลล่า)
วันนี้ ดาวดึงค์ คอมผม แลคสุดยอด!! เลยลบ ภาพ ของอสุรา ไป(กินเม๊กไปเกือบ 3 เม๊กแหนะ )  Shocked
 หน้าวุ้นไซร์ ดาวดึงค์ คนเยอะผิดสัง เกตุ เข้าไปปุ๊บเสียง ขุดสมุนไพร มา ปุ๊บ แลคทันที -*-
 ลืมไปและ จะถามอะไร ..

เออใช่ๆ ยา รี อาชีพ หมายความว่า ถ้าเรา เลเวล 21 เป็น ไฟเตอร์ แต่อยากเป็นเรนเจอร์ เราจะเลือกได้หรือ ว่า เราจะเป็น เลเวล 41ได้เลย หรือ ว่า ถ้าคลาส 1 จะกลับมาเป็นเวล 21 แต่ ถ้าคลาส 2 จะกลับเปนเวล 41 ( พวก เบลด เครลิกอะไรต่างๆ ) แล้ว ใช้กับ เซนได้มั้ย

จำไม่ได้แล้วจะถามอะไร -*- นึกออกเดี๋ยวมาถามและกันครับ ขอคำตอบ ด่วนจี้!  Shocked

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

Re: วันนี้.... (บรรยายไม่ได้เข้ามาอ่านก่อน)
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-11-2010, 20:16:23 »

ข้อที่ 1 วุ้นเทพเกิดในแมพเสือบัคไหมครับ

ตอบ : ผมเคยเห็นจีเอ็มตอบว่าวุ้นเทพจะสุ่มเกิดทั่วเกมส์ ยกเว้นในเมือง

ข้อที่ 2 วันนี้ดาวดึงส์คอมผมแลคสุดยอด!! เลยลบภาพของอสุราไป(กินเม๊กไปเกือบ 3 เม็กแน่ะ ) หน้าวุ้นไซร์ ดาวดึงค์ คนเยอะผิดสัง เกตุ เข้าไปปุ๊บเสียง ขุดสมุนไพร มา ปุ๊บ แลคทันที -*-

ตอบ : อาจจะเป็นที่อินเตอร์เน็ตหรือไม่ก็แมพนั้นมีคนเยอะมากๆครับ

ข้อที่ 3 เออใช่ๆ ยา รี อาชีพ หมายความว่าถ้าเราเลเวล 21 เป็นไฟเตอร์แต่อยากเป็นเรนเจอร์เราจะเลือกได้หรือว่าเราจะเป็นเลเวล 41 ได้เลยหรือว่าถ้าคลาส 1 จะกลับมาเป็นเวล 21 แต่ถ้าคลาส 2 จะกลับเป็นเวล 41 ( พวก เบลด เครลิกอะไรต่างๆ ) แล้ว ใช้กับ เซนได้มั้ย

ตอบ : ถ้าเป็นคลาส 1 จะกลับมาเป็นคาเดทเลเวล 21 (มั้งนะ = =) ถ้าคลาส 2 จะกลับมาเป็นอาชีพเดิมเลเวล 41 น่าจะใช้กับเซนจูเรี่ยนได้นะครับ

ผมไม่ค่อยแน่ใจข้อ 3 น่ะ รอท่านอื่นมาตอบ ส่วนที่หาตังผมขี้เกียจตอบมันมีหลายวิธี

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
.Detective Conan.
Sr. Member

Re: วันนี้.... (บรรยายไม่ได้เข้ามาอ่านก่อน)
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-11-2010, 20:26:45 »

อ้างจาก: No Name ที่ 23-11-2010, 20:16:23
ข้อที่ 1 วุ้นเทพเกิดในแมพเสือบัคไหมครับ

ตอบ : ผมเคยเห็นจีเอ็มตอบว่าวุ้นเทพจะสุ่มเกิดทั่วเกมส์ ยกเว้นในเมือง + แมพดันเจี้ยนต่าง ๆ

ข้อที่ 2 วันนี้ดาวดึงส์คอมผมแลคสุดยอด!! เลยลบภาพของอสุราไป(กินเม๊กไปเกือบ 3 เม็กแน่ะ ) หน้าวุ้นไซร์ ดาวดึงค์ คนเยอะผิดสัง เกตุ เข้าไปปุ๊บเสียง ขุดสมุนไพร มา ปุ๊บ แลคทันที -*-

ตอบ : อาจจะเป็นที่อินเตอร์เน็ตหรือไม่ก็แมพนั้นมีคนเยอะมากๆครับ

ข้อที่ 3 เออใช่ๆ ยา รี อาชีพ หมายความว่าถ้าเราเลเวล 21 เป็นไฟเตอร์แต่อยากเป็นเรนเจอร์เราจะเลือกได้หรือว่าเราจะเป็นเลเวล 41 ได้เลยหรือว่าถ้าคลาส 1 จะกลับมาเป็นเวล 21 แต่ถ้าคลาส 2 จะกลับเป็นเวล 41 ( พวก เบลด เครลิกอะไรต่างๆ ) แล้ว ใช้กับ เซนได้มั้ย

ตอบ : ถ้าเป็นคลาส 1 จะกลับมาเป็นคาเดทเลเวล 21 (มั้งนะ = =) ถ้าคลาส 2 จะกลับมาเป็นอาชีพเดิมเลเวล 41 น่าจะใช้กับเซนจูเรี่ยนได้นะครับ

ผมไม่ค่อยแน่ใจข้อ 3 น่ะ รอท่านอื่นมาตอบ ส่วนที่หาตังผมขี้เกียจตอบมันมีหลายวิธี

___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-11-2010, 20:28:45 »

กรุณา ถามเป็นข้อๆ(ผมยังมีอคติกับคุณอยุนะอย่าลืม)

1.วุ้นเทพเกิดในแมพเสือบัคไหมครับ (เสือในที่นี้ หมายถึงหน้า จตุกรรึว่าในจตุกร)
 น่าจะเกิดจากการเสก จากเซตพื้นฐานนะครับ แมพจตุกร
2.วันนี้ดาวดึงส์คอมผมแลคสุดยอด!! เลยลบภาพของอสุราไป(กินเม๊กไปเกือบ 3 เม็กแน่ะ ) หน้าวุ้นไซร์ ดาวดึงค์ คนเยอะผิดสัง เกตุ เข้าไปปุ๊บเสียง ขุดสมุนไพร มา ปุ๊บ แลคทันที -*-
 ปิดเอฟเฟคเกม ปิดจอที่2 3 4 5ฯลฯ ปิดเวปบิท ปิดเพลง  ปิดinternet exporer(รวมไปถึง fire fox ฯลฯ) ปิดเกม ปิดจอ ปิดเครื่องไปเลย!!!! แลคอีกก็ เปลี่ยน เอ่อ....(ต่อเอง)
3.ไม่ทราบ

ปล.จำช่วงฮาลาวีน2553ได้ป่ะ (มอนเตอร์ผี) แมพไหนไม่มีมอนฯผี แมพนั้นวุ้นเทพไม่เกิด นะครับ เก็ท เน๊อะ

___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-11-2010, 20:39:02 »

อ้างจาก: さ て ป ๑ ๅ ม ะ ที่ 23-11-2010, 20:28:45
กรุณา ถามเป็นข้อๆ(ผมยังมีอคติกับคุณอยุนะอย่าลืม)

1.วุ้นเทพเกิดในแมพเสือบัคไหมครับ (เสือในที่นี้ หมายถึงหน้า จตุกรรึว่าในจตุกร)
 น่าจะเกิดจากการเสก จากเซตพื้นฐานนะครับ แมพจตุกร
2.วันนี้ดาวดึงส์คอมผมแลคสุดยอด!! เลยลบภาพของอสุราไป(กินเม๊กไปเกือบ 3 เม็กแน่ะ ) หน้าวุ้นไซร์ ดาวดึงค์ คนเยอะผิดสัง เกตุ เข้าไปปุ๊บเสียง ขุดสมุนไพร มา ปุ๊บ แลคทันที -*-
 ปิดเอฟเฟคเกม ปิดจอที่2 3 4 5ฯลฯ ปิดเวปบิท ปิดเพลง  ปิดinternet exporer(รวมไปถึง fire fox ฯลฯ) ปิดเกม ปิดจอ ปิดเครื่องไปเลย!!!! แลคอีกก็ เปลี่ยน เอ่อ....(ต่อเอง)
3.ไม่ทราบ

ปล.จำช่วงฮาลาวีน2553ได้ป่ะ (มอนเตอร์ผี) แมพไหนไม่มีมอนฯผี แมพนั้นวุ้นเทพไม่เกิด นะครับ เก็ท เน๊อะ
4. ถ้าปั้นคาเดท รับซื้อปัง  0 บาท ขายปัง 990 บาท แล้วน้ำหนักเกิน จะขายได้ไหม หรือจะขายแล้วได้ตังไหม
 น้ำหนักก็จะเกิน แต่ที่เหลือไม่รุ้นะเอ่อ
5.วิธีหาตังที่ดีที่สุด(ไม่เสียตังเลย ได้แต่ตังกับตัง)(บิลล่า)
 เล่น อะไรก็ได้ฆ่าบอส/มินิบอส เก็บของดรอปมาขาย
 เศษวุ้น 2M ชิ้น ได้ตังมาแล้ว 20Mบิลล่า
 ไม่ใช่ตังอย่างสิ้นเปลือง(เอาตังเข้าไม่จ่ายออกซักนิดว่างั้นเถอะ)

ป้าย:
หน้า: [1]