GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประจานความหน้าด้านของคน  (อ่าน 307 ครั้ง)
~//~MY_WวาN~//~
Jr. Member
**

นู๋ขอบอกว่าแรดค่ะ

ขอประจานความหน้าด้านของคน
« เมื่อ: 23-11-2010, 05:52:53 »

เรื่องของเรื่องมันมาจากกิจกรรมออกแบบมอนเตอร์ใหม่ที่ทางทีมงานจัดขึ้น
เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะมีคนหน้าด้านไป Coppy รูปของเรามาแล้วเอามาส่งประกวดค่ะ
นี่คือตัวอย่างรูปที่กล่าวถึง

รูปที่ 1. คือรูปของเราเองโพสต์ ณ. วันที่ 15 พ.ย.53 เวลา 21:36:33 น.

ส่วนรูปที่ 2 เป็นรูปของคนหน้าด้านที่ไป Coppy ภาพของเรามาซึ่งมันโพสต์วันที่ 23 พ.ย.53 เวลา 03:20:10 น.

ส่วนชื่อตัวละครของมันคือ DarkPK เล่นอยู่ เซิร์ฟเว่อร์ ดาวดึงส์ แถมมันยังหน้าด้านเปลี่ยนชื่อภาพให้อีกน่ะค่ะ ด้านได้ใจจริง ๆ ค่ะ
ใครรุ้จักมันฝากไปบอกมันด้วยน่ะค่ะ ว่าทำตัวทุเรศมากค่ะ ไม่มีปัญญาวาดเองหรือไง ถ้าเป็นผู้ใหญ่คงจะหน้าสมเพศมาก ๆ อายเด็กที่เขาตั้งใจวาดบ้างมั๊ย
ไอ้พวกไม่มีมันสมอง
  Angry Angry Angry

ไม่รู้จิงอย่าเสือกว่าให้คนอื่น อย่าทำตัวเหมือนหมาเห่าแทนเจ้าของ (รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน)
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ขอประจานความหน้าด้านของคน
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-11-2010, 07:49:20 »

Shocked Shocked Evil Evil ใช่ ใช่

cotona
Full Member

ขอขอบคุณที่พระเจ้าทรงสร้างเธอมาเป็นมิตรที่ดีแก่ฉัน

« ตอบ #2 เมื่อ: 23-11-2010, 07:50:54 »

อ่ะนะ-*-  ประเภทนี้ก็มีด้วยเหอๆ  แต่กรณีนี้ดูวันที่ก็รู้

แต่ก็ยังดีกว่าพวกปั้มlikeล่ะนะ   พวกนี้ด้านมากๆ  ด้านได้อายอดสินะ  สงสยจะเป็นคติของเจ้าพวกนี้

...โลกนี้ไม่มีความบังเอิญหรอก มีแต่พรมลิขิตที่ชักนำให้ทุกๆคนได้มาเจะเจอ...
...ขอฟรีนั้นไม่มีในโลก  แม้แต่ความตายก็มิใช่ของฟรี...
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-11-2010, 10:08:05 »

สำหรับรูปนี้จัดการให้แล้วครับ

ส่วนเรื่อง like ต้องขอพิจารณาอีกทีนะครับ

~//~MY_WวาN~//~
Jr. Member
**

นู๋ขอบอกว่าแรดค่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-11-2010, 14:25:57 »

ขอบคุณทีมงานค่ะ ที่ช่วยจัดการให้
ขออนุญาตืล็อคกระทู้ค่ะ

ไม่รู้จิงอย่าเสือกว่าให้คนอื่น อย่าทำตัวเหมือนหมาเห่าแทนเจ้าของ (รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน)
ป้าย:
หน้า: [1]