GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณทีมงานไม่เอาออกไป ก็อย่าเอามาแจกได้ไหมครับ  (อ่าน 219 ครั้ง)
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

ถ้าคุณทีมงานไม่เอาออกไป ก็อย่าเอามาแจกได้ไหมครับ
« เมื่อ: 21-11-2010, 15:09:39 »

คาถาม้วนก๊อปปี้ เจ้าปัญหาอะไรนั้นอะ

ไม่เอาออกจากรายการโซล ก็ตามสบายเหอครับ

เพราะมันแพง พวกคนมีเงินซื้อไปฆ่าเล่นก็เรื่องของเค้า

มันแค่ส่วนน้อย ที่นานๆ จะเจอซักที 

ยังพอจะอดทน เพื่อให้ทีมงานมีโบนัสจากการขายโซลได้

แต่เอามาแจกฟรีๆ แล้วเที่ยวไล่ฆ่าคนอื่นเนี้ย

ไม่มีอะไรจะมาแจกฟรีๆ แล้วหรือไงหรือไงครับท่าน

ผมโดนไป 3 ครั้งแล้วนะ กลับเข้ามาดูแล้วตายหมู่

ผู้เล่นเค้าเดือนร้อน เปอลดเนี้ย

ยิ่งเวลสูงๆ กว่ามันจะขึ้นสักเปอ

ทีมงานเคยเสียเวลาซื้อยาคูณไปเวลเองบ้างไหมครับ

สุดท้ายเอง  ทีมงานนะแหละที่โดนด่า

กิจกรรมหน้าและกิจกรรมต่อๆ ไป

กราบขอร้องเลยนะครับ

ไม่ต้องเอาคาถาเงาก๊อปปี้ มาแจก

Iam Best.
Full Member

มอง ตอน เขา กิน ใบไม้ ทำไม งิ~~!

Re: ถ้าคุณทีมงานไม่เอาออกไป ก็อย่าเอามาแจกได้ไหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-11-2010, 15:13:54 »

มันเป็นของกิจกรรมอะค่ะต้องทำใจ (ขอฟรีเอาหมดแหละ 55555)

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ถ้าคุณทีมงานไม่เอาออกไป ก็อย่าเอามาแจกได้ไหมครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-11-2010, 17:17:47 »

เปิดโอกาสให้เกรียนทุกเซิฟ มีสิทธิ์ที่จะเกรียนอย่างเต็มที่รึไงหนอ-..-

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-11-2010, 17:22:55 »

แอบเอามาโปรโมทสินค้าในร้านเน้อ (อย่าคิดมาก  Evil Evil)

ข้อดีมันก็มีน้า คาถาก็อปปี้เงาอ่ะครับ  Smiley Smiley

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-11-2010, 18:27:17 »

รอบนี้โปรโมตไปแล้วไงครับ

ไม่ต้องเอามันมาแจกอีกนะ  Embarrassed

รอบหน้าคริสมาส

ฆ่านกจุ๊ซานต้า ลุ้นรับ VIP 1 วัน ดิ

ราคาถูกกว่า ม้วนก๊อปปี้ตั้งเยอะ

ทีมงานหาญไหมละ  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]