GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซน เวล / แบท  (อ่าน 164 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

เซน เวล / แบท
« เมื่อ: 21-11-2010, 10:24:37 »

คืออยากทราบว่า เซน ปืน หรือ กระบี่ ที่ดีที่สุดในแบทกับเก็บเวลอะครับ แล้วปืนออฟไรบี่ออฟไร ถ้าถามว่า บี่กับปืนอันไหนดีกว่า ในการ เก็บเวลกับแบท(ส่วนใหญ่แบท) ปินควรออฟอะไร หรอครับ กระบี่ควรออฟไร 
 ขอแนวทางการอัฟ สเตตัส + สกิล  ปืน สำหรับ แบทและ เวลหน่อยนะครับ  รัก

ส่งท้าย ตกลง บี่หรือปืนอันไหนดีกว่า ครับ แล้วปืนควรใส่ไรมั้ง ขอบคุณนะครับ

ป.ล. รกป่าวเนี้ย  Embarrassed

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: เซน เวล / แบท
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-11-2010, 10:25:51 »

ลืมๆ ใส่อะไรไห้ ร่ายไว หรอครับ แล้วยากมั้ยดรอปจากตัวไรเควสอะไร   รัก

ASURACLUP06
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 21-11-2010, 10:26:36 »

อีกอย่างนึง ปืนของเซนซื้อที่ไหนหรอครับ นอกจากสัสดี อะ เพราะเหนมีปืนเดียว พลังโจมตีค่อนข้างต่ำครับ หรือดรอปจากตัวไรมั้งบอกด้วยน้าา แล้วกระบี่นอกจากเมทัล มีที่ไหนอีกครับ  รัก

ASURACLUP06
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-11-2010, 12:24:17 »

ปืน ก็ ลาดตะเวน เอา 7 วัน จู่โจม 30 วันดัดแปลง

กระบี่ก็ เยอะแยะ ขายร้าน แรร์ บลา ๆ

ป้าย:
หน้า: [1]