GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกสักเรื่อง mpนักเวทน้อยมากๆๆๆT^T  (อ่าน 313 ครั้ง)
ธาริดา บุญประดิษฐ์
Jr. Member
**

mOjI_jUnG โอ้วเบ๋บี๋

ขออีกสักเรื่อง mpนักเวทน้อยมากๆๆๆT^T
« เมื่อ: 14-09-2007, 20:07:52 »

คือ ทีมงานค่ะขออีกสักเรื่องนะค่ะ เรื่อง mpแหละค่ น้อยมากเลยงะ  ตอนนี้เวล 25 มี เลือก 479 แต่mp 260 เองค่ะ ขอความกณุนนาเอาแบบเก่าคืนมะได้มิค่ะ T^T ขอร้องน๊าอีกสักเรื่องถือว่าสงสาร คนเล่นนะงึงึ เพื่อนๆๆ ถามหลายคนเค้าก้อบ่นอะค่ะ เลยอยากให้ทีมงานช่วยแก้ เรื่องที่บอกไป เรา แต่ก่อนมีโบนัส 48 ก้ออัพ intได้ 48 แต่เด่วนี้ เวล 25 อัพitnได้แค่ 45 T^T ขอความกรุณาเอาแบบเก่าคืนมาเถอะนะค่ะ ขอร้อง T^T  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

. .  . .  
ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

Re: ขออีกสักเรื่อง mpนักเวทน้อยมากๆๆๆT^T
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-09-2007, 22:27:29 »

ยาหมดซื้อที่ผมนี้

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: ขออีกสักเรื่อง mpนักเวทน้อยมากๆๆๆT^T
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-09-2007, 23:09:00 »

นี่คับเหตุผล Cry

index_t4898.0.html

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ป้าย:
หน้า: [1]