GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าห้า เรากลับมาอีกเเร้ว กลับ ตํารามอนเตอร์ต้องห้าม ขอรับท่าน  (อ่าน 302 ครั้ง)
CeLeX MAAYcdza
Jr. Member
**

ผู้ที่ถูกลืม

อ่าห้า เรากลับมาอีกเเร้ว กลับ ตํารามอนเตอร์ต้องห้าม ขอรับท่าน
« เมื่อ: 18-11-2010, 22:05:54 »

ชื่อมอนเตอร์ คางคกจอมเจ้าเล่ ธาตุนํา เลเวล 15 ของดรอป หมวกป๊อกกี้
ชื่อมอนเตอร์  พ่อผมหล่อ  ธาตุเเสง เลเวล46 ของดรอป บุหรี่ที่ดูดเเล้ว (อันนี้ตั้งใจคิดเลเวลก็อายุพ่อเค้า)
ชื่อมอนเตอร์  เเม่ผมสวย ธาตุ ทั่วไป เลเวล35 ของดรอป ไม้กวาดเปรอะเลือดพ่อ!!!
ชื่อมอนเตอร์ คิงล่าด์ร่าง2 ธาตุนํา เลเวล32  ของดรอปหมวกคิงร่าด์
ชื่อมอนเตอร์ ปูป้อ ธาตุนําเลเวล?Huh? ของดรอปหมวกพยาบาล (ญาตุกะปูเป้)
ชื่อมอนเตอร์ เดจิม้าต ธาตุไฟ เลเวล2 ของดรอป เศศวุ้นไฟ
ชื่อมอนเตอร์ คุกกี้  ธาตุนํา เลเวล6  ของดรอปหมวก คุกกี้
ชื่อมอนเตอร์ ดีโด้ ธาตุนํา เลเวล3 ของดรอปกําไลอัมพัล เสสเยลลี้
ชื่อมอนเตอร์ ปีโป้ ธาตุนํา เลเวล4 ของดรอปเสสเยลลี้
ชื่อมอนเตอร์ พ่อเเม่จอมพลัง ธาตุทั่วไป เลเวล บอส ของดรอป ลูกตาพ่อ กับเศษเลือด

พ่อก่อนน่างับ เดวมาไหม่ภาค3ฝันดีคับ

อะหนูไม่รู้ๆ
ความกังวลอะคิดก่อนทํา
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: อ่าห้า เรากลับมาอีกเเร้ว กลับ ตํารามอนเตอร์ต้องห้าม ขอรับท่าน
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-11-2010, 22:09:17 »

ไม่รู้สร้างมากี่กระทู้ ไม่ว่าจะกระทู้ไหน ขอบอก2คำว่า

"งง"

แอนด์

"For What?"

=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
●♫•Kαnαмe Äi•♫●
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

Re: อ่าห้า เรากลับมาอีกเเร้ว กลับ ตํารามอนเตอร์ต้องห้าม ขอรับท่าน
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-11-2010, 21:19:37 »

เอ่อ...ขอตอบเช่นเดียวกับท่านเกิ้ลนะคะ ว่า "งง"

ไม่รู้ว่าจะสร้างไว้ทำไมหรอคะ(นิถามนะ=.=)

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-11-2010, 21:24:16 »

Evil

Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-11-2010, 22:10:27 »

แนะนำ ถ้าจะทำ ให้ไปเพิ่มที่กระทู้ที่มีอยู่แล้ว = =

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
มะนาว มะพร้าว ส้ม โอ แตงโม มังคุด
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-11-2010, 07:12:20 »

งง เล็กน้อยถึงค่ะ มีกี่กระทู้แล้วเนื่ยค่ะ คุณ จขกท.

นิยายสบายๆแบบ มะนาว

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=49140.0

ไม่ลองไม่รู้ ไม่สู้ไม่รู้ผล คนที่ยอมแพ้แต่เริ่ม คือคนที่ไม่มีวันชนะอะไร ทุกคนเคยกระจอกมาก่อนวัน 1 ก็เก่งขึ้น และเก่งขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ

คนที่ไม่เคยทำผิด คือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลย
ukinari
Jr. Member
**

BooM บูมครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-11-2010, 19:04:29 »

เอ่อ ..... ถ้าวาดมาด้วยคงจะหายงง

หากไม่รู้จักเจ็บปวด...   ก็คงไม่ซึ้ง ถึงความสุขใจ
ABILITY อ่านละติชมได้ครับ
ป้าย:
หน้า: [1]