GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอบ้าง : ถ้าชาร์ปชูตเตอร์จะมีทักษะ พราง บ้าง?  (อ่าน 254 ครั้ง)
Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

เสนอบ้าง : ถ้าชาร์ปชูตเตอร์จะมีทักษะ พราง บ้าง?
« เมื่อ: 14-11-2010, 21:47:49 »

ลองเสนอมาเลยครับ...

Smiley

___indy___
Sr. Member

G-bo

Re: เสนอบ้าง : ถ้าชาร์ปชูตเตอร์จะมีทักษะ พราง บ้าง?
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-11-2010, 21:59:38 »

ถ้าชาป มีพราง ก็ไม่มี ก้าวลมกรด ละกันนะครับ แลกกัน Smiley

ถ้าชาปเริ่มมีพราง เดี๋ยวก็จะมี เบรดพราง พาราพราง ทหารพราง(วิ่งได้)

มันจะตามมาอย่างบาน เลยนะครับ

คิดไป คิดมา บัคก็จะตามมาอีก Smiley

ไม่มีดีแล้วครับ Cool

อย่าโกรธกันเน้อ~

DarkEagle
Sr. Member

Re: เสนอบ้าง : ถ้าชาร์ปชูตเตอร์จะมีทักษะ พราง บ้าง?
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-11-2010, 07:09:38 »

ของงี้ เดี๋ยวทุกอาชีพก็มาขอ

นินจา(แอส)   มีพรางตัวอยู่แล้วตามคอนเซป
 เทรเชอร์ เป็นนักล่าสมบัติ  มีทักษะกลมกลืนอยู่แล้วตามคอนเซป

คอนเซปตัวละครไปตามนั้น และถึงแม้จะเป็นในเกมส์ การพรางก็มีของใส่ให้แก้ทางกันได้อยู่  อย่าเอาแบทมาขอปรับสิครับ เดี๋ยวทีมงานก็บ้าจี้แบบงานคลาส 3 พระ ปรับพระไปบู๊แทนบัพ จะมาเถียงกันไม่จบอีก

ที่บอกมานี่ก็มาจากประสบการณ์อันน้อยนิดที่เคยเอาอาชีพต่างๆอัดกันมา สรุปได้เลยว่า ทุกอาชีพแก้ทางกันได้หมด อยู่ที่คนเล่น เทคนิค ของใส่  คนเราถ้าชอบตัวไหน รักตัวไหนก็อยากจะให้ตัวนั้นเก่งล่ะครับ แต่ถ้าแพ้อาชีพใดก็ต้องทำใจและหาทางแก้ให้ได้ 
    เมื่อก่อนใครว่าวออ่อนๆ ก่อนจะมีเกราะสะท้อนมาอีก ผมก็เห็นในแบท วอบางคนก็เก่งใช่ย่อยไม่ได้น้อยหน้าใครเลยแค่เลือดอ่อนป้องกันกายอ่อนเท่านั้นเอง ที่เหลืออยู่ที่คนเล่นแล้วล่ะ ผมก็เห็นเค้าเล่นให้เทพได้น๊ะ

woonใครๆก็อยากให้อาชีพที่ตัวเองเล่นเก่งที่สุด แต่มันเป็นไปไม่ได้หรอกในเกมส์ เก่งอยู่อาชีพเดียวมันจะสนุกตรงไหนถ้าไม่มีอาชีพไหนมาต่อกลอนเราได้
 ใช่

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ป้าย:
หน้า: [1]