GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ  (อ่าน 192 ครั้ง)
armino_ok
Newbie
*

ขอคำแนะนำ
« เมื่อ: 13-11-2010, 23:34:53 »

Winkผมต้องการที่จะลบ(Uninstall) ตัวเกม Asura Online กับ GodsWar Online ซึ่งมันไปมีตัวลบ

ผมต้องการ ลบ ออกไปจากเครื่องน่ะ ไม่ใช่แค่ลบไอคอน

ผมไม่ได้ไม่สนับสนุนบริการของ ค่ายเกมคุณน่ะ แต่ช่วงนี้ผมต้องเรียนหนัก จึงต้องหยุดเรื่องเกมไว้บ้าง

ไว้มีโอกาสจะกลับมาใช้บริการใหม่

ขอบคุณคับ ใช่
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอคำแนะนำ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-11-2010, 23:40:46 »

เรียนหนักก็พักเกมไว้ก่อนได้จ้า
ไม่จำเป็นต้องลบหรอก
(เดี๋ยวกลับมาเล่นใหม่ โหลดกันหนักหนาสาหัสเลยทีเดียวเชียว) Evil

แต่ถ้าจะลบเพื่อเอาพื้นที่ไว้ทำอย่างอื่นก็นี่เลย

เข้าไปในโฟลเดอร์ติดตั้งเกมอสุรานะ
แล้วก็ลบทั้งโฟลเดอร์เลยจ้า

Smiley

อสุราเป็นเกมแบบแตกไฟล์อ่ะจ้า ไม่ใช่ install เลยไม่มีตัวถอนให้นะจ๊ะ

ลบแบบที่บอกไปนั่นหละจ้า Smiley

armino_ok
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 13-11-2010, 23:45:15 »

คับ..ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำ

ไว้สะดวกเมื่อไหร่ จะกลับมาใช้บริการอีกน่ะคับ Cry

Cool Cool Cool

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-11-2010, 23:52:33 »

โชคดีมีชัย ขอให้เกรดสวยๆเน้อ  laugh

ป้าย:
หน้า: [1]