GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามวิธีซื้อเส้นv2ที่ครับ  (อ่าน 508 ครั้ง)
THITIWONG
Newbie
*

ขอสอบถามวิธีซื้อเส้นv2ที่ครับ
« เมื่อ: 08-11-2010, 18:47:13 »

Smiley Smiley Smiley

ขอสอบถามวิธีซื้อเส้นv2หน่อยครับผม Huh?เเล้วก้

ตอนนี้มี  โปรโมชั่นใหม่ล่าสุดจาก Zest เอาใจเด็กเส้นทั้งหลาย  ที่พึ่งออกมา
ถ้าสมมติผมไปซื้อบัตรGAMEINDYจากร้านZestมา500บาท จะได้รับ เงิน 10000 โซล + เส้นขั้นเทพ v.2 จำนวน 1 ชิ้น
จะเอาโค้ดบัตรGAMEINDYไปเติมที่ไหนหรอครับ Huh?

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Winkขอบคุณมากครับ Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ขอสอบถามวิธีซื้อเส้นv2ที่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-11-2010, 20:42:36 »

เข้าgoogleพิมอสุรา เข้าเติมเงิน กด เติมเงินGAMEINDY(มั้ง) แล้วก็ จัดไป ใส่รหัสไปเลย

หรือเอารหัสมาเดี๋ยวเติมไห้(ID+PASSไม่ต้อง)  Shocked เค้าล้อเล่น 

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ขอสอบถามวิธีซื้อเส้นv2ที่ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-11-2010, 20:59:22 »

เส้นขั้นเทพ v2 ขณะนี้ไม่มีจำหน่ายครับ

แต่อาจจะนำมาจำหน่ายให้เร็วๆ นี้ครับ

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-11-2010, 21:05:42 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 08-11-2010, 20:59:22
เส้นขั้นเทพ v2 ขณะนี้ไม่มีจำหน่ายครับ

แต่อาจจะนำมาจำหน่ายให้เร็วๆ นี้ครับ

Smiley
ความสามารถ มันยังไง แฮะ

ป.ล. ตารมที่จขกทบอกมา ได้โค๊ดแล้ว(ถ้าได้มั้ง) น่าจะไปเติมที่หน้าเอแคชนะครับ  Sad

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-11-2010, 10:18:09 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 08-11-2010, 20:59:22

Smiley

มีแล้วมิใช่เหรอ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=48568.0

กำลังจะเติมครับเลยไม่รู้  แต่ถ้าเป็นแบบทุกที  เติมแบบปกติไปเลยครับ  พอเข้าเกมส์ไปแล้วรอสักพักให้ เงิน โชลเข้า พอเงินโซลเข้าแล้วไปดูที่ คลังสินค้าในอคาเดมี ครับ  มันจะเข้าไปอยู่ในนั่น

ขอถาม GM นิดหนึ่งครับ ถ้าคลังสินค้าเต็ม เพราะว่า เส้นกับ VIP หมด แล้วเราเติมเงินโปรเด็กเส้น มันจะเข้าไปเพิ่มในคลังไหมครับ หรือว่า เราต้องไปล้างของในคลังให้เหลือช่องว่างก่อนหนะครับ  เพราะของผมหมดวันนี้ คิดว่าตอนนี้คลังสินค้าคงเต็มอะครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
ป้าย:
หน้า: [1]