GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินไม่ได้  (อ่าน 172 ครั้ง)
supraweearm
Newbie
*

เติมเงินไม่ได้
« เมื่อ: 07-11-2010, 20:00:08 »

แง! เติมเงินไม่เข้าช่วยด้วย Wink Cry ไม่ ใช่
ok_young_cup
Newbie
*

Re: เติมเงินไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-11-2010, 09:15:46 »

คงเตืมไม่ถูกวิธีละมั้ง อาจจะสับสนตรงที่กรอกรหัสผ่าน

ใส๋ไอดีเกม ......................
ใส่รหัสผ่าน ตรงเป็นรหัสเข้าเกมของเรานะ
ใส่รหัสบัตร ตรงนี้ให้เอาพาสเวิร์ตที่เราได้มาใส่ ไอ้ที่เป็น serial ไม่ต้องไปสนใจมัน

ตอนแรกผมก็งงไอ้ตรงรหัสผ่านนั่นแหละ ผมไปเอา serial มาใส่นึกว่าจะเสียเงินฟรีซะแล้ว  Cool
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

Re: เติมเงินไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-11-2010, 11:54:05 »

ลองเเจ้งที่หน้านี้นะครับ Smiley

หากยังมีปัญหาหรือข้อสงสัยเพิ่มเติม ให้แจ้งเข้ามาที่ Support ใหม่ครับ

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: [1]