GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หมาป่า เวลไรถึงตีได้คับ  (อ่าน 375 ครั้ง)
greenday111
Newbie
*

หมาป่า เวลไรถึงตีได้คับ
« เมื่อ: 05-11-2010, 13:37:21 »

Angry
DarkEagle
Sr. Member

Re: หมาป่า เวลไรถึงตีได้คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-11-2010, 13:56:38 »

ผมว่าน๊ะครับ  ถ้าคุณไม่พอใจใคร จะทีมงานหรืือผู้เล่นคนไหน ผมว่าคุณไปหาเค้าเลยดีกว่าครับ  ท้าต่อยไปเลยครับ เกิดเป็นลูกผู้ชายทั้งทีน๊ะครับ เล่นตั้งกระทู้แบบนี้ ที่นี่มันเป็นบอร์ดสาธารณะ  ผู้อื่นก็ใช้ร่วมด้วย 
    ถ้าอยากจะกวนใครสักคน แล้วก็เกิดมาเป็นคนแล้วทั้งที  ควรจะหาทำอะไรที่ไม่รบกวนและสร้างความลำบากให้ผู้อื่นน๊ะครับ จะหลบเป็นคนรูอยู่หลังคีย์บอร์ดมันก็ทำได้แค่นี้แหละครับ จะไปสะใจอะไร ไปหาเค้าเลย ต่อยๆกันให้รู้เรื่องไป บางทีการก่อกวนเช่นนี้แต่คนที่ต้องมาตามเช็ดตามล้างอาจจะไม่ใช่คนที่คุณต้องการก็ได้ 

อย่าลืมน๊ะครับ  เกิดเป็นคนทั้งที  ถ้าไม่คิดจะเอาดีก็ควรจะเลวแบบมีเกียรติครับ ไม่ใช่กุ๊ย

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #2 เมื่อ: 05-11-2010, 15:50:01 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 05-11-2010, 13:56:38
ผมว่าน๊ะครับ  ถ้าคุณไม่พอใจใคร จะทีมงานหรืือผู้เล่นคนไหน ผมว่าคุณไปหาเค้าเลยดีกว่าครับ  ท้าต่อยไปเลยครับ เกิดเป็นลูกผู้ชายทั้งทีน๊ะครับ เล่นตั้งกระทู้แบบนี้ ที่นี่มันเป็นบอร์ดสาธารณะ  ผู้อื่นก็ใช้ร่วมด้วย 
    ถ้าอยากจะกวนใครสักคน แล้วก็เกิดมาเป็นคนแล้วทั้งที  ควรจะหาทำอะไรที่ไม่รบกวนและสร้างความลำบากให้ผู้อื่นน๊ะครับ จะหลบเป็นคนรูอยู่หลังคีย์บอร์ดมันก็ทำได้แค่นี้แหละครับ จะไปสะใจอะไร ไปหาเค้าเลย ต่อยๆกันให้รู้เรื่องไป บางทีการก่อกวนเช่นนี้แต่คนที่ต้องมาตามเช็ดตามล้างอาจจะไม่ใช่คนที่คุณต้องการก็ได้ 

อย่าลืมน๊ะครับ  เกิดเป็นคนทั้งที  ถ้าไม่คิดจะเอาดีก็ควรจะเลวแบบมีเกียรติครับ ไม่ใช่กุ๊ย
คุณด้วย เขียนภาษาไทยนิ(พอรู้เรื่องอิอิ) เขียนให้มันถูกต้องด้วยนะครับ

LOVE MAN U
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-11-2010, 16:32:09 »

เห็นหลายกระทู้และ
ไม่ทราบว่าคุณไม่เคยเข้าบอร์ดอสุราหรอคะ
ถึงตั้งนักตั้งหนา
กลัวว่าสักวันการตั้งกระทู้มันจะหายจากบอร์ดหรอคะ ?
ทำอะไรก็ให้มันพอตัว มีมารยาทด้วยนะ

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 06-11-2010, 01:20:16 »

อ้างจาก: {MosszaV4} ที่ 05-11-2010, 15:50:01
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 05-11-2010, 13:56:38

คุณด้วย เขียนภาษาไทยนิ(พอรู้เรื่องอิอิ) เขียนให้มันถูกต้องด้วยนะครับ

รู้จักการขุดบ่อมั้ยครับ  Evil Evil Evil

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-11-2010, 02:10:35 »

เข้ามาขุดคุ้ยถังขยะ

ป้าย:
หน้า: [1]