GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข้อผิดพลาด หมวกมาเฟีย(แบบถาวร)  (อ่าน 420 ครั้ง)
JASPAL
Jr. Member
**

แจ้งข้อผิดพลาด หมวกมาเฟีย(แบบถาวร)
« เมื่อ: 05-11-2010, 13:23:32 »

หมวกมาเฟีย แบบเช่า คุณสมบัติ เพิ่ม Cri5% หรือ โปะเช๊ะ 5% เพิ่มป้องกัน 0+1 ซึ่ง ต่อมาทางทีมงานมีโปรโมชั่นที่ทำให้ได้หมวก มาเฟีย(แบบถาวร) มา ดังนั้นคุณสมบัติของหมวก มาเฟีย(แบบถาวร) ทั้งใน สวรรค์ และ ทุก Sv ต้องเหมือน หมวกมาเฟียเช่า ทุกประการ แต่ปัญหาที่เกิดขึ้นคือ หมวกมาเฟีย(แบบถาวร) ที่ได้ในปัจจุบัน ไม่มีคุณสมบัติใดทั้งสิ้น แม้กระทั่งการป้องกัน  ผมอยากให้ทีมงานแก้ไขให้ด้วยครับถ้าให้ดี  น่าจะแก้ไขให้ภายใน ปิดปรับปรุง Sv ครั้งต่อไป  เนื่องจากเรื่องนี้เคยแจ้งรายงานข้อผิดพลาดไปยัง เว็บไซด์ที่ทีมงานกำหนดแล้ว ผลที่เกิดขึ้นคือ หัวข้อที่รายงานข้อผิดพลาดหลังผมเกือบทุกหัวข้อได้รับการตอบสนองจากทีมงานเกือบทั้งหมด เหลือแต่รายงานที่ผมแจ้งเข้าไปที่ไม่มีการตอบรับว่า เคยดู หรือได้ตรวจสอบ หรือรับทราบปัญหาดังกล่าว ดังนั้นผมจึงอยากให้แก้ปัญหาข้อผิดพลาดจุดนี้ด้วยครับ ไม่อยากจะดราม่า มากกว่านี้เพราะช่วงนี้มีดราม่ากันมากทำให้ทีมงานจะทำงานลำบากครับ 
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: แจ้งข้อผิดพลาด หมวกมาเฟีย(แบบถาวร)
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-11-2010, 15:43:19 »

แล้วทีมงานจะดำเนินการใส่ความสามารถให้ในภายหลังนะครับ

รอนิดนึงนะครับ มีความสามารถแน่นอน 100%

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]