GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 10
ผู้เขียน หัวข้อ: one two three วัน ทู ที โชว์  (อ่าน 1711 ครั้ง)
วันเพ็ญ สิทธิโชค
Newbie
*

one two three วัน ทู ที โชว์
« เมื่อ: 04-11-2010, 18:40:42 »

นี่คือรายการ วัน ทู ที โชว์

ยินดีตอนรับทุกท่านเข้ามาเสื่องดวงในรายการนี้ ผู้ชนะเพียง 1 เดียวเท่านั้นที่จะได้รับเงินรางวัลมูลละค่า 100 พันล้านบาท

หลักเกณฑ์การตัดสินคือ ทุกวันจะมีภารกิจให้ทำถ้าไม่ทำตกรอบทันที ทุกวันอาทิตย์จะคัดออกทีละคน 4 หมายเลขอันตราย

จะถูกเรียกออกมาเสี่ยดวง โดยการเลือดแผ่นป้าย ถ้าได้ใบโชคดีจะได้รอด ถ้าได้ป้ายโชคร้ายต้องถูกลงโทษ ป้ายเสียใจจะต้อง

ออกไปจากรายการด้วยการ ตาย เท่านั้น ถูกที่ตกรอบคือคนที่มีคนโหวตให้ตายมากที่สุด ลงโทษคนที่มีคนโหวตได้คะแนนอันดับ 2

ใบสมัครเข้าร่วมรายการ

ชื่อ//

นามสกุน//

อายุ//

ชื่อเล่น//

ถ้าคุณต้องตกรอบคุณจะทำอย่างไร//

คุณชอบอะไร//

คุณเกลียจอะไร(ขอความจริง)//

ทำไมถึงมาแข่ง//

นิสัย//

ลักษณะ//
Newbie
*

Re: one two three วัน ทู ที โชว์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-11-2010, 18:43:55 »

ตัวอย่างค่ะ

ชื่อ// อาคุกามิยะ

นามสกุน// ชิชะมิยะ

อายุ// 15

ชื่อเล่น// กามิยะ

ถ้าคุณต้องตกรอบคุณจะทำอย่างไร// ทำใจ

คุณชอบอะไร// ความงาม

คุณเกลียจอะไร(ขอความจริง)// ตะขาบ

ทำไมถึงมาแข่ง// ต้องการเงินไปซื้อของ

นิสัย// อารม์ร้อน ขี้อิจฉา

ลักษณะ// ผมสั้น สีทอง สูง ผอบ น่ารัก

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

Re: one two three วัน ทู ที โชว์
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-11-2010, 18:44:20 »

ยังงง   ช่วยแนะนำตัวด้วยครับ= ="

และก็  ช่วยอบกสิ่งสำคัญก่อนได้ม้า ยT^T

~
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-11-2010, 18:46:10 »

อ๋อค่ะ เป็นเรื่องแรกเลยไม่ค่อยเก่ง ยังไงก็ติชมด้วยนะค่ะ
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-11-2010, 18:47:27 »

ขอแนะนำตัวนะค่ะ

เราชื่อ กวี ค่ะ เรียนอยู่ชั้น ป.5 ค่ะ ยังไงก็ช่วยดูติชมด้วยนะค่ะ
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 04-11-2010, 18:50:37 »

กวี= ="  ผู้หญิง++  ++  เราชือจอมนะครับ     ม.1  ^^   ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อ//   ไซยชิ

นามสกุล// โมกิทาละ

อายุ//17

ชื่อเล่น//ฮัน

ถ้าคุณต้องตกรอบคุณจะทำอย่างไร//ฆ่ากรรมการ

คุณชอบอะไร//ความรัก

คุณเกียจอะไร(ขอความจริง)//พวกที่เจ้าชู้

ทำไมถึงมาแข่ง//ออกทีวี,เพื่อเงิน,อยากดัง

นิสัย//เยือกเย็นแต่ถ้าโกรธก็ ตายยย

ลักษณะ//ผมยาว สีขาว  ใส่แหวนนิ้วซ้าย 

~
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #6 เมื่อ: 04-11-2010, 18:52:20 »

อ้างจาก: 愛の雪 ที่ 04-11-2010, 18:50:37
กวี= ="  ผู้หญิง++  ++  เราชือจอมนะครับ     ม.1  ^^   ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อ//   ไซยชิ

นามสกุล// โมกิทาละ

อายุ//17

ชื่อเล่น//ฮัน

ถ้าคุณต้องตกรอบคุณจะทำอย่างไร//ฆ่ากรรมการ

คุณชอบอะไร//ความรัก

คุณเกียจอะไร(ขอความจริง)//พวกที่เจ้าชู้

ทำไมถึงมาแข่ง//ออกทีวี,เพื่อเงิน,อยากดัง

นิสัย//เยือกเย็นแต่ถ้าโกรธก็ ตายยย

ลักษณะ//ผมยาว สีขาว  ใส่แหวนนิ้วซ้าย 

แก่แล้วหรอ Evil

แล้วไม่มีบอก เพศ หรอ = =a

ส่วนเนื้อเรื่อง เดี๋ยวรอดูบทต่อไปก่อน

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-11-2010, 18:54:09 »

ตัวจริงก็ผมขาว(บางส่วน เพราะพันธุกรรม)   เพศสงสัยจะเป็นเพศที่3-4นะ  Evil Evil

~
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #8 เมื่อ: 04-11-2010, 18:55:09 »

อ้างจาก: 愛の雪 ที่ 04-11-2010, 18:54:09
ตัวจริงก็ผมขาว(บางส่วน เพราะพันธุกรรม)   เพศสงสัยจะเป็นเพศที่3-4นะ  Evil Evil

ไม่ใช่

พูดถึง กวี (คนออกแบบฟอร์มสมัคร)

ไม่มีให้บอก เพศ หรอ ?

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #9 เมื่อ: 04-11-2010, 18:56:36 »

ชื่อ//โอเอซิส

นามสกุน//โอซิริสรอส

อายุ//14

ชื่อเล่น//เอริณ

ถ้าคุณต้องตกรอบคุณจะทำอย่างไร// ก็เฉยๆ

คุณชอบอะไร// เลือด

คุณเกลียจอะไร(ขอความจริง)// เกลียดคนจัดรายการ คนที่ร่วมรายการทั้งหมด

ทำไมถึงมาแข่ง// อยากฆ่าคนจัดรายการ

นิสัย// บ้าเลือด โหด ซาดิส โรคจิต ชอบหัวเราะเสียงดัง มีมนุษย์สัมพันธ์ด้าน - เข้าสังคมไม่ค่อยได้

ลักษณะ// ผมสีแดง ตาซ้ายสีแดง ตาขวาสีดํา แต่งชุดสีดําทั้งตัว

สวัสดีค่ะ เรายูกิอายุ12 นะค่ะ ยินดีที่ได้รู้จัก.....

สนใจจิ้มเลย >0<

Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 04-11-2010, 18:57:20 »

อาจจะมีคนไม่เข้าใจรายการนี้นะค่ะ

รายการนี้เป็นรายการเกมโชว์ที่เดิมพันด้วยชีวิต ใครโชคดีดวงดีก็จะได้รับเงินรางวัลไปค่ะ

จะตัดสิ้นจากคะแนนโหวต ค่ะ

กฏในการโหวตมีดังนี้ค่ะ

1.คนที่ได้คะแนนโหวต 1 จะต้องตาย ที่ 2 จะถูกลงโทษค่ะ

2.ถ้าพูดหยายคายกับผู้สมัครหมายเลขอื่นครบ 3 ครั้ง จะตกรอบทันทีค่ะ

3.คนคนสามารถโหวตได้ 3 ไอดี ค่ะ( เช่นคน1เล่น6ไอดีสามารถเปิดโหวตได้แค่ 3คนเท่านั้น)

4.สามารถเชียร์ตัวเองหรือคนอื่นได้ค่ะ เช่น 01 สู้ๆ 08แพ้ๆ ค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบค่ะ

一番の宝物
Hero Member

.......

« ตอบ #11 เมื่อ: 04-11-2010, 18:58:07 »

คล้ายๆเรียลลิตี้=_=

แต่ว่าอันนี้เสี่ยงดวง..

จะรออ่านละกัน..

● ρєтсн™
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 04-11-2010, 18:58:18 »

การโหวตเหมือนของฟองต์เลย = =

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #13 เมื่อ: 04-11-2010, 18:59:02 »

เครียดแทน- -*

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 04-11-2010, 18:59:07 »

เราก็ไม่ได้บอกน้า ว่าจะฆ่ากันน่ะ หุหุ

สนใจจิ้มเลย >0<

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 10