GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องเควสนี้หน่อยค่ะ  (อ่าน 180 ครั้ง)
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

ขอถามเรื่องเควสนี้หน่อยค่ะ
« เมื่อ: 02-11-2010, 15:19:00 »

คือไม่เข้าใจอ่ะค่ะ  แล้วเราจะรู้ได้ไงว่าสะสมไปเท่าไหร่แล้วอ่ะ
ยังไงขอวิธีหน่อยจ้า T_T

ปล.วุ้นมันตีโดนแค่ 1 ไม่ก็เก๊งๆ อ่ะค่ะ ขนาดปิดเกราะแล้วนะเนี่ย

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: ขอถามเรื่องเควสนี้หน่อยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-11-2010, 15:23:10 »

หนู เนเน่จัง  มันจะมีบอกตรงช่องสนทนาเองว่าโดนไปเท่าไหร่แล้ว

ส่วนวิธีการทำให้เร้วคือ ถอดชุดออกไปบ้าง พยายามอย่าใส่อะไร (ไม่ต้องกลัวโป๊555)

ลากๆ มามุมๆ หลายๆ ตัวหน่อยจะได้โดนหลายๆที *0* ตัวเดียวไม่เสียว+ช้า

หาพระไปคอยบัพเลือด กะ ฟู แต่เนี้ยแปบเดียวจ้า*---*

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: ขอถามเรื่องเควสนี้หน่อยค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-11-2010, 16:23:55 »

ถอดของออกให้หมดเลยครับ ลากมาหลายๆตัว ลากมาเฉพาะวุ้นแมกม่า (ก็รู้ๆกันว่าพระป้องเวทย์เยอะ) ตัวอื่นที่ไม่ใช่ตีมันให้ตาย แล้วคอยฟูๆ (ใส่ขนมปังด้วยก็ดี) จนครบก็จะได้แล้วละครับ ตามเรปบน

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

« ตอบ #3 เมื่อ: 02-11-2010, 18:40:21 »

ได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากเลยนะค่ะ(ตอนแรกนึกว่ามันจะขึ้นทุกๆครั้งที่โจมตีอ่ะ)
พอดีเนเล่นเซิร์ฟนรกอ่ะค่ะ เทสก่อนเอาลงเซิร์ฟหลัก
คาดว่าได้สกิลครบตอนเวล 59 อาจจะลงเล่นวิเลยค่ะ(ตอนนี้เซตมีแล้วรอปั้นตัวอย่างเดียว)

Smiley  Smiley  Smiley

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
ป้าย:
หน้า: [1]