GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแก้ที่ค่ะ เรื่องสกิวเพิ่มmpของ นักเวท  (อ่าน 379 ครั้ง)
ธาริดา บุญประดิษฐ์
Jr. Member
**

mOjI_jUnG โอ้วเบ๋บี๋

ช่วยแก้ที่ค่ะ เรื่องสกิวเพิ่มmpของ นักเวท
« เมื่อ: 13-09-2007, 01:41:29 »

ช่วยดูทีนะค่ะคือเวลายืนมัมีเพิ่มเลยอะค่ะ ทำไมอะค่ะ งงมากเลย สกิวก้ออัพ ตั้ง3 เลเวล แต่เมลายืน mpไม่ขึ้นมเลยสักขีดแต่พอนั่งก้อ ขึ้นเท่ากันกับตอนที่ยังไม่ได้เรียนสกิล วยดูทีนะค่ะว่าเป็นบัค หรือป่าว แก้ไขหน่อยนะค่ะ Huh? Huh? Huh? Huh? Shocked Angry Shocked Angry

. .  . .  
หนูไม่มีชื่อ
Full Member

Re: ช่วยแก้ที่ค่ะ เรื่องสกิวเพิ่มmpของ นักเวท
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-09-2007, 02:28:06 »

รับทราบทางทีมงานจะตรวจสอบให้นะครับ

- ProjectONE Game Developer -
- หนึ่งปณิธานที่ต้องฝ่าฟัน -
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

Re: ช่วยแก้ที่ค่ะ เรื่องสกิวเพิ่มmpของ นักเวท
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-09-2007, 13:22:15 »

เรนก็ม่ะเพิ่มเวลายืนT T

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-09-2007, 23:14:57 »

แก้เรียบร้อยแล้วคับ

ปัจจุบัน mp ปกติที่ขึ้นทุกอาชีพจะไม่ขึ้นในขณะยืนคับ

mp จาก skill ขึ้นมาเหมือนปกติแล้วคับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ป้าย:
หน้า: [1]