GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบลดดาบคู่ ลง สเตตัสยังไงทั้งจุติ/ไม่จุติ ของที่ใส่ราคาถูก/แพง ช่วยบอกหน่อยคับได้หาใส่ถูก  (อ่าน 840 ครั้ง)
กลุ่มคนดี
Newbie
*

เบลดดาบคู่ ลง สเตตัสยังไงทั้งจุติ/ไม่จุติ ของที่ใส่ราคาถูก/แพง ช่วยบอกหน่อยคับได้หาใส่ถูก
« เมื่อ: 31-10-2010, 13:09:11 »

มันลงสเตตัสยังไงคับ สายโป๊ะอะ แล้วก้อช่วยแนะนำของที่ใส่ให้ด้วยคับ

เอาตั้งแต่หลัก ล้าน ไปถึง หลัก 10m เลยงับ ขอบพระคุณเปนอย่างสูง

Wink Wink Wink Wink
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

Re: เบลดดาบคู่ ลง สเตตัสยังไงทั้งจุติ/ไม่จุติ ของที่ใส่ราคาถูก/แพง ช่วยบอกหน่อยคับได้หาใส่ถ
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-10-2010, 17:55:12 »

สายโป๊ะ Dex - Luk ไม่จุ ของก็ ดาบพิฆาต ยศก็แล้วแต่ กำลังเิงิน

สายทั่ว ไป Dex -Str ไม่จุ ของก็ ดาบ 66 ร้าน ออฟทำลาย ยศ ก็ กำลังเงิน

ประมาณนี้มั้ง

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: เบลดดาบคู่ ลง สเตตัสยังไงทั้งจุติ/ไม่จุติ ของที่ใส่ราคาถูก/แพง ช่วยบอกหน่อยคับได้หาใส่ถ
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-10-2010, 19:51:41 »

อ้างจาก: -Ai- ที่ 31-10-2010, 17:55:12
สายโป๊ะ Dex - Luk ไม่จุ ของก็ ดาบพิฆาต ยศก็แล้วแต่ กำลังเิงิน

สายทั่ว ไป Dex -Str ไม่จุ ของก็ ดาบ 66 ร้าน ออฟทำลาย ยศ ก็ กำลังเงิน

ดาบ 66 ร้านมีด้วยหรอ ซื้อที่ไหนอะ

ของผมใส่ดาบ่เลเวล 50 ที่ขายในสมาคมเบลดมาสเตอร์ ส่วนชุดเกราะก้ซื้อจากที่เดิมนั้นแหละเลเวล 50 ส่วนมืด2 มือออฟคลั่ง หมด(ทั้งๆที่ตัวเองเล่นสายตรง) สเตตัสก็ agi 18  strตัน+dexตามเราเล่นงี้อะ พระบัฟสรร เราก็ตีโป๊ะ 5400ป.ล. ไม่มีผอบช่วย

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-10-2010, 23:40:15 »

ดาบ 66 มีขายที่ร้านในเมืองเรดคลิฟคับ
ใจเย็นๆ ลองเทียบราคากับดาบนักรบโบราณ บางที ของดีกว่า อาจมีราคาถูกกว่า
ดาบที่เบลดสายโป๊ะนิยมใส่กัน ก็คือ ดาบพิฆาตเขี้ยวทมิฬ ในมือขวา จะทำให้โป๊ะบ่อย (+โ๊ป๊ะ 5%) ซึ่งส่วนใหญ่จะออฟโชค ทำให้อัตราโป๊ะเพิ่มขึ้นอีก ยศละ 0.6%
ส่วนมือซ้าย ก็แล้วแต่ความชอบ ชอบโป๊ะแรง หนัก ก็ออฟคลั่ง ชอบโปีะบ่อยแต่เบา เน้นออฟโชค
ออฟโชค มันคิดอัตราโป๊ะแยกกันแต่ละมือ แต่ออฟคลั่งความแรงมันจะรวมกันทั้งซ้ายและขวา
ลองคิดเอาเอง ว่าชอบแบบไหน
status ก้ตามที่เรปบนๆบอกมา Dex นำ ตามด้วย Lux ตาม จะไม่มีปัญหาในการเก็บเวล
ยกเว้น เมื่อเวลสุงๆ(90+) ตอนที่ไปตีผีเสื้อราตรีอ่ะแหละ จะเห็นทันทีว่า ดาบก็เหมือนไม้จิ้มฟัน
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #4 เมื่อ: 01-11-2010, 16:22:42 »

อ้างจาก: ..TEERAK.. ที่ 31-10-2010, 23:40:15
ดาบ 66 มีขายที่ร้านในเมืองเรดคลิฟคับ
ใจเย็นๆ ลองเทียบราคากับดาบนักรบโบราณ บางที ของดีกว่า อาจมีราคาถูกกว่า
ดาบที่เบลดสายโป๊ะนิยมใส่กัน ก็คือ ดาบพิฆาตเขี้ยวทมิฬ ในมือขวา จะทำให้โป๊ะบ่อย (+โ๊ป๊ะ 5%) ซึ่งส่วนใหญ่จะออฟโชค ทำให้อัตราโป๊ะเพิ่มขึ้นอีก ยศละ 0.6%
ส่วนมือซ้าย ก็แล้วแต่ความชอบ ชอบโป๊ะแรง หนัก ก็ออฟคลั่ง ชอบโปีะบ่อยแต่เบา เน้นออฟโชค
ออฟโชค มันคิดอัตราโป๊ะแยกกันแต่ละมือ แต่ออฟคลั่งความแรงมันจะรวมกันทั้งซ้ายและขวา
ลองคิดเอาเอง ว่าชอบแบบไหน
status ก้ตามที่เรปบนๆบอกมา Dex นำ ตามด้วย Lux ตาม จะไม่มีปัญหาในการเก็บเวล
ยกเว้น เมื่อเวลสุงๆ(90+) ตอนที่ไปตีผีเสื้อราตรีอ่ะแหละ จะเห็นทันทีว่า ดาบก็เหมือนไม้จิ้มฟัน

ช่ายครับ ลองแล้ว ห่วยสุดๆ ตี บางครั้งยังเก๊ง แต่หมาของ วอลอค เลเวล 61 ผมไปตีผีเสื้อราตี ผีเสื้อยัง นอนเลยครับ( หมาผมก้ไม่เหลือ )

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
____★P L E и G T ii Z
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 01-11-2010, 20:49:50 »

เราเลเวล91 Dex 99 Agi18 Str จำไม่ค่อยได้ -..-
ตีผีเสื้อราตรีเข้า แต่กว่ามันจะนอน นานอยู่ Embarrassed Cry
ห้ามดื่มสุรา ขณะมึนเมา
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 01-11-2010, 20:52:02 »

อ้างจาก: -Ai- ที่ 31-10-2010, 17:55:12

ตามนั้นก็ถูกครับ แต่ขอเสริมนิส คือว่าน่าจะลง AGI 18 นะครับเพื่อเพิ่มความเร็วในการโจมตีสูงสุด 216

ผู้ชายนิสัยไม่ดี ฮิฮิ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02-11-2010, 13:56:20 »

แล้วหมวกที่ใส่ควรไส่ไรดีอะตอนนี้นักรบทองคำเอง
กลุ่มคนดี
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02-11-2010, 14:20:32 »

ขอบคุณหลายๆคนมากคับแล้วไม่ทราบว่าเบลดเทพๆเขาใส่ไรกัน

อยากรู้ทั้งตัวเลยอะใครก้อได้ช่วยบอกที Wink Wink Wink
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #9 เมื่อ: 02-11-2010, 14:40:19 »

น่าจะของแรร์นะ ไม่ก็ เกราะดูลา เท้าภูติ ราง? คลุมปฐพีมั้งอะไม่กะแรร์ไปเลย หมวกก็หมวกเทพแจ๊คก็ได้นะ หน้ากากซาดิสออฟมองยศสูงๆ ดาบก็พิฆาต2ของเลยฮิฮิ Evil

น่าจะประมาณนี้แหละ ถ้าจะแนะนำผมลองคำนวณดูนะ อิๆ ออฟเลือดไม่คุ้มเท่าไหร่ออฟแกร่มทั้งตัวอะดี อย่างน้อยโป้ะก้เข้าน้อยแล้วพวกเล่นAgiตีไม่เข้าเลย

ลองดู(ไม่มั่นใจอย่าเสี่ยง) ถ้ารวยลุยเลย

LOVE MAN U
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #10 เมื่อ: 02-11-2010, 18:07:33 »

หมวก ก็ หมวก ทั่วๆไป ถ้ามีกำลังเงิน มากก ก็ หมวกเทพ มัน+กันหลัง 4

ยศเสแกร่ง+ เพราะ ถ้าเส มันจะเพิ่มกันหลัง

ถ้าคน ทั่วไป สามัญชน ก็ นักรบทองคำ , หมวกเควส ประมาณนี้

ป้าย:
หน้า: [1]