GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประจานครับ *สวรรค์  (อ่าน 180 ครั้ง)
the_wave_2
Jr. Member
**

[size pt=20]ความกล้า มันอยู่ในหัวใจ...[/size]

ขอประจานครับ *สวรรค์
« เมื่อ: 31-10-2010, 12:16:21 »

วันนี้ ผมก้อของทิ้ง ที่ทิ้ง คือ เนื่อปลา

แต่อยู่ดีๆๆ  กลับกลายเปนกดโดน ตลับ

แต่ผมจะกลับเดินไปเกบ   กลับว่ามีพระหญิงชื่อ totototootot Angry Angry
เกบไป  และผมก้อขอเขาคืน นึกว่าจะไห้ดีๆๆเหมือนที่คนอื่นๆๆ(เคยเปนบ่อย)

แต่เก็บไปเงียบ แต่เดินไปเดินมา สักพัก ออกเกม  แต่ก้อมีเรนครับ เขาไห้ ตลับ ผมมาหนึ่งอัน

รัก รัก รัก รัก
ทั้งๆท่เขาไม่เดือดร้อนอะไร

แต่พระหญิงคนนี้มันนิสัยเสียมากครับtotototootot

สำหรับผมตัง35k มีค่าครับ   

คนเรามันทำไมเป็นยังงี้

naygue
Hero Member

Re: ขอประจานครับ *สวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-10-2010, 12:17:20 »

มึน

ตาลาย  Embarrassed

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
ป้าย:
หน้า: [1]