GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้  (อ่าน 731 ครั้ง)
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

ประกาศ : ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้
« เมื่อ: 28-10-2010, 10:42:38 »

ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้

จึงทำให้เพื่อนๆ นำรหัสบัตร@cash มาเปลี่ยนบัตร GAMEINDY CARD ได้ในขณะนี้

โดยทางทีมงานได้ติดต่อประสานกับทาง@CASH ดำเนินการแก้ไขอยู่

จึงฝากขออภัยเพื่อนๆ ในความไม่สะดวกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล. บัตรGAMEINDY CARD เจ้าอื่นสามารถเติมได้ปกติครับ !! Evil Evil

ผู้ได้รับบาดเจ็บสาหัส ผู้ได้รับบาดเจ็บสาหัส
Jr. Member
**

Re: ประกาศ : ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2010, 10:51:15 »

แล้วจะเปลี่ยนเปงบัตร gameindy card ได้งัยอ่าครับช่วยบอกที
♥ .. GñP_FO2EV€R .. ♥™
Sr. Member

♥.. GnP ..♥

Re: ประกาศ : ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-10-2010, 11:29:52 »

ไม่ต่องห่วงครับ..!!! ยังไม่มีตังเติม ^^

..2eokdeeZ..
“•”-OJXUJPIM-นัทตี้-“•”
Jr. Member
**

เรยา ไม่ แรก เท่า เรดี้คนนี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-10-2010, 12:01:03 »

บอกที ค่ะ เปลียน ยังไง ?  Huh?

หา สามี รวย เงิน m

หา ผัว รวย m
:ซาหวัล:-P-o-R-
Jr. Member
**

O..O"

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-10-2010, 12:08:37 »

เปลี่ยนยังไงหน๊อ??  Huh?

แว๊มาทัคทายกัลได้ณ๊จร๊า
-P-o-R- ณ สวรรค์ จร๊า
buffzoon
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-10-2010, 12:33:10 »

ระบบเติมเงินของบัตร@cash กำลังมีปัญหาอยู่ในขณะนี้

จึงทำให้เพื่อนๆ นำรหัสบัตร@cash มาเปลี่ยนบัตร GAMEINDY CARD ได้ในขณะนี้
โดยทางทีมงานได้ติดต่อประสานกับทาง@CASH ดำเนินการแก้ไขอยู่

จึงฝากขออภัยเพื่อนๆ ในความไม่สะดวกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล. บัตรGAMEINDY CARD เจ้าอื่นสามารถเติมได้ปกติครับ
ตกลงได้รึไม่ได้

ตก
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-10-2010, 13:28:53 »

ปกติแล้วครับ

ป้าย:
หน้า: [1]