GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคไหมเนีย  (อ่าน 249 ครั้ง)
T_C
Jr. Member
**

บัคไหมเนีย
« เมื่อ: 28-10-2010, 04:19:15 »

มีชื่อกิลใต้ชื่อ แต่เมื่อกดดูที่สามาคมกลับไม่มีกิล  ไม่มีข้อมูลไม่อะไรเลย งง?Huh?
แต่ดันสามารถดูคนในกิลคุยกันได้ แต่สามารถพิมคุยกับใครไม่ได้เลย คนในกิลก็เห็นว่าเราออน

อีกเรื่องกดเดินธรรมดาแล้วทำไมสกิลตั้งร้านรับของมันขึ้นมาได้งัย แก้ไขให้ด้วยนะคับ   
ชื่อตัวละคร phantor2
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: บัคไหมเนีย
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-10-2010, 16:37:53 »

ปัญหานี้อาจจะเกิดการดาวน์โหลดแพทซ์ผิดพลาดในวันพุธ ที่ 27 ตุลาคม 2553 ที่ผ่านมาครับ

วิธีแก้ไขให้ดำเนินการลบตัวเกมเดิม และทำการติดตั้งใหม่นะครับ

Sad

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]