GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการเจียรไนเวล2ไม่ได้  (อ่าน 115 ครั้ง)
Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

ถามเรื่องการเจียรไนเวล2ไม่ได้
« เมื่อ: 28-10-2010, 01:25:46 »

เนื่องจากได้ลองการงานเจียรไนแล้ว เวล1 ใช้หินที่น่าสงสัย เวล2 ใช้หินที่แปลกประหลาด
แปลกใจมากว่าทำไมเวล2 แล้วมีหินที่แปลกประหลาดตามจำนวนและเครื่องเจียรไนแล้ว
ถึงเจียรไนไม่ได้ครับ มันยังให้เจียรของเวล 1 ที่จะได้หินบลัตสโตน กับไพลินอยู่เลย ผม
ทำผิดขั้นตอนไหนไหมครับ คู่มือก็มีนะครับ วอนผู้รู้แนะนำด้วยนะครับ

ปล ตอนนี้เจียรไน เวล3 แล้วมันยังให้เจียรไนแต่ บลัตสโตน อยู่เลย

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

Re: ถามเรื่องการเจียรไนเวล2ไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2010, 01:30:29 »

แหะๆเข้าใจแระ ก็ผมดันเจียรเวล1 แค่เปลี่ยนเป็น เวล2 ก้จบ โง่จริงๆเรา  Evil

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

ป้าย:
หน้า: [1]