GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าบัคหรืออะไรตีไวมาก  (อ่าน 210 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

ไม่ทราบว่าบัคหรืออะไรตีไวมาก
« เมื่อ: 27-10-2010, 13:51:43 »

คือผมใช้สกิลฟันดาบเร็ว(ความเร็วถึง 216) แล้วผมก็ใช้เร่งกำลังจู่โจม(เต็ม)แล้วก็สมาธิในการต่อสู้(เต็ม)ปกติผมก็ ตีแล้วไห้มันตีเอง แต่คราวนี้ผมลองกดเม้า ที่ตัวมอนเตอร์รัวๆ มั้ง มันจะตีไวขึ้นมาเลย ไม่ทราบว่า มันเปนหยั่งงี้อยู่แล้ว บัค หรือว่าอะไร ครับ ช่วยตอบทีนะ ครับ Huh?

ใครลองแบบผมแล้วตีไวโพสบอกด้วยนะ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]