GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึง User วุ้นเส้น  (อ่าน 285 ครั้ง)
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

ฝากถึง User วุ้นเส้น
« เมื่อ: 23-10-2010, 17:12:57 »

เนื่องจากกระผมได้เข้าไปในบอร์ดสมาคมแล้วสังเกตุเห็น User ของคุณ วุ้นเส้น
ได้ทำการโปรโมทให้ไปช่วยโหวตภาพจากกิจกรรม Asura Everywhere ประกวดภาพรับ 500,000 โซล !!! ง๊ายยย....ง่าย(อัพเดทกติกา)
ซึ่งคุณได้ทำการโพสต์มันซะทุกกระทู้เลย
ไม่นับร่วมบอร์ดกระทู้อื่น ๆ อีก มากมาย ผมขอเตือนสักนิดน่ะครับว่าคุณอาจะจะโดนทีมงานเขาตัดสิทธิ์ออกจากการประกวด
เนื่องจากการที่คุณนำภาพที่ใช้ร่วมกิจกรรมมาปั๊มกระทู้เช่นนี้ และไอดีที่คุณใช้โพสต์นั้นก็อาจจะโดนแบนจากบอร์ดด้วย
ดังนั้นผมอยากจะบอกว่าเลิกซะน่ะครับ มันเป็นการสร้างความรำคาญให้ผู้เล่นท่านอื่นเขา
ลองกลับไปอ่านกติกาที่ทีมงานตั้งไว้ว่าให้คุณนำไปโปรโมทที่ไหน
เห็นมั๊ยว่าคนที่เขาส่งภาพเข้าประกวดเขาเอามาโพสต์กันในบอร์ดนี้หรือมั๊ย
แต่ให้เอาไปโพสต์ในเวปอื่น เช่น facebook , twitter เป็นต้น
เพราะอะไร สาเหตุนึงน่าจะเป็นเรื่องของการโปรโมทเกม ให้คนที่ยังไม่เคยรู้จัก
ได้รู้จักเกมนี้มากขึ้นแล้วติดตามมาเล่นเกม ทำให้มียอดผู้เล่นเพิ่มมากขึ้น
แต่การกระทำของคุณออกจะไม่เป็นการสร้างสรรค์แล้ว ยังเป็นการสร้างความรำคาญให้กับคนที่เล่นบอร์ดอีกต่างหาก

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: ฝากถึง User วุ้นเส้น
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-10-2010, 17:16:30 »

บอร์ดกิลเค้าโดนมาแล้ว

แนะนำว่าใส่ลงในซิกเนเจอร์เลยดีกว่ามั้ย

Embarrassed

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #2 เมื่อ: 23-10-2010, 21:30:32 »

จะบอกว่า รูปแบบนั้น รับไม่ได้  Embarrassed

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-10-2010, 00:05:50 »

อ้างจาก: T0Nz ที่ 23-10-2010, 21:30:32
จะบอกว่า รูปแบบนั้น รับไม่ได้  Embarrassed

Embarrassed

Tales of Series Community

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-10-2010, 23:08:59 »

โพสต์ในบอร์ดกิลไม่ว่าหรอกนะ
แต่กระทู้แจ้งบัค แจ้งความ ถามปัญหาน่ะ
เว้นซะหน่อยก็ได้นะ  เอาแต่คุยเรื่อยเปื่อย แต่อย่าถี่เกิน เดี๋ยวคนจะำรำคาญ
แล้วจะพาลดราม่าเอานะ

เตือนด้วยความหวังดีนะจ๊ะ laugh

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #5 เมื่อ: 25-10-2010, 07:55:46 »

อ้างจาก: -JaMbhalA- ที่ 23-10-2010, 17:12:57
เนื่องจากกระผมได้เข้าไปในบอร์ดสมาคมแล้วสังเกตุเห็น User ของคุณ วุ้นเส้น
ได้ทำการโปรโมทให้ไปช่วยโหวตภาพจากกิจกรรม Asura Everywhere ประกวดภาพรับ 500,000 โซล !!! ง๊ายยย....ง่าย(อัพเดทกติกา)
ซึ่งคุณได้ทำการโพสต์มันซะทุกกระทู้เลย
ไม่นับร่วมบอร์ดกระทู้อื่น ๆ อีก มากมาย ผมขอเตือนสักนิดน่ะครับว่าคุณอาจะจะโดนทีมงานเขาตัดสิทธิ์ออกจากการประกวด
เนื่องจากการที่คุณนำภาพที่ใช้ร่วมกิจกรรมมาปั๊มกระทู้เช่นนี้ และไอดีที่คุณใช้โพสต์นั้นก็อาจจะโดนแบนจากบอร์ดด้วย
ดังนั้นผมอยากจะบอกว่าเลิกซะน่ะครับ มันเป็นการสร้างความรำคาญให้ผู้เล่นท่านอื่นเขา
ลองกลับไปอ่านกติกาที่ทีมงานตั้งไว้ว่าให้คุณนำไปโปรโมทที่ไหน
เห็นมั๊ยว่าคนที่เขาส่งภาพเข้าประกวดเขาเอามาโพสต์กันในบอร์ดนี้หรือมั๊ย
แต่ให้เอาไปโพสต์ในเวปอื่น เช่น facebook , twitter เป็นต้น
เพราะอะไร สาเหตุนึงน่าจะเป็นเรื่องของการโปรโมทเกม ให้คนที่ยังไม่เคยรู้จัก
ได้รู้จักเกมนี้มากขึ้นแล้วติดตามมาเล่นเกม ทำให้มียอดผู้เล่นเพิ่มมากขึ้น
แต่การกระทำของคุณออกจะไม่เป็นการสร้างสรรค์แล้ว ยังเป็นการสร้างความรำคาญให้กับคนที่เล่นบอร์ดอีกต่างหาก

ผมก็ว่ามันประกวดมาได้ไงผมเห็นแล้ว กินข้าวแทบไม่ลงเลยอะ แล้วยัง
มีคนโหวตไห้มันอีกนะ - -

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: 25-10-2010, 10:06:47 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 24-10-2010, 23:08:59
โพสต์ในบอร์ดกิลไม่ว่าหรอกนะ
แต่กระทู้แจ้งบัค แจ้งความ ถามปัญหาน่ะ
เว้นซะหน่อยก็ได้นะ  เอาแต่คุยเรื่อยเปื่อย แต่อย่าถี่เกิน เดี๋ยวคนจะำรำคาญ
แล้วจะพาลดราม่าเอานะ

เตือนด้วยความหวังดีนะจ๊ะ laugh

พัก ๆ เรื่องปั้ม เรื่อยเปี่อยซักพัก  เดี๋ยวจะ พาลดราม่า

ป้าย:
หน้า: [1]