GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: การขอทักษะแต่ละอาชีพ ช่วยตั้งหัวขอที่ให้ข้อมูลด้วยค่ะ  (อ่าน 272 ครั้ง)
babysheep2008
Newbie
*

การขอทักษะแต่ละอาชีพ ช่วยตั้งหัวขอที่ให้ข้อมูลด้วยค่ะ
« เมื่อ: 23-10-2010, 13:10:35 »

เราเล่นเกมอสุรามาได้2วันแล้ว เราว่าเกมนี้เล่นง่ายและเพื่อนๆมีน้ำใจดี แต่มันมันข้อเสียอยู่อย่างนึง

ก็คือข้อมูลในบอร์ดอสุราหายากไปนะ โดยเฉพราะวิธีการเรียนทักษะของอาชีพต่างๆไม่เห็นมีบอกเลย(หรือมีบอกก็ไม่รู้เพราะพยายามหาแล้วหลายชั่วโมงก็ไม่เจอ)

ปัญหาคือเราเล่นแคสเตอร์ แต่หาทักษะ " ศรัทธา " ไม่เจอไม่ทราบว่าเรียนได้ที่NPCตัวไหน ยังไงรบกวนตอบด้วยค่ะ ขอบคุณ
naygue
Hero Member

Re: การขอทักษะแต่ละอาชีพ ช่วยตั้งหัวขอที่ให้ข้อมูลด้วยค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-10-2010, 13:19:47 »

ทักษะศรัทธานี่ถ้าจะเรียนขอแนะนำให้สำหรับจะเล่นเป็นพระนะครับเพราะมันเป็นสกิลทางผ่านของสกิลบัพต่างๆ

แล้วถ้าเรียนสกิลศรัทธามันจะลดพลังโจมตีเวทลง(ตีเวทเบาลงมากมายยิ่งเป็นวอลอค(เวทมืด)ยิ่งห้ามอัพเด็ดขาด)

เรียนที่สาธุคุณมอเร่ ตรงโบสถ์เซาเทิร์นฟอร์ท

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
ป้าย:
หน้า: [1]