GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวที่ดรอปจากสกิลเทร << ชิงสมบัติ  (อ่าน 330 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

ตัวที่ดรอปจากสกิลเทร << ชิงสมบัติ
« เมื่อ: 21-10-2010, 12:00:54 »

ผมอยากรู้อะครับ ว่า ตัวที่ดรอป จากสกิลเทร เป็นอะไรมั่ง ถ้าได้ละเอียดยิบจะดีใจมากครับ  อย่างเช่น

หมวกพยาบาล ดรอปจาก ..........         ( แต่ต้องเป็นสกิลชิงสมบัตินะครับ )

แบบนี้อะครับ หรือบอกข้อมูลที่ตัวเองรู้ก็ได้นะครับ  แต่ผมรู้อย่างเดียวคือ

หมวกหน้ากากเสือ  ดรอปจาก เสือเบงกอล  แค่เนี้ย ช่วยทีนะครับ หวังว่าคงมีคน ตอบ  Cry

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
● กาลเวลา.
Jr. Member
**

Re: ตัวที่ดรอปจากสกิลเทร << ชิงสมบัติ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-10-2010, 12:54:37 »

ก้มินิบอส กับ บอสครับหาอ่านจาก วิกิ ได้เลย  Smiley

Love me , Love my sis แผนลับจับหัวใจยัยน้องสาว
จะอ่านชิมิ ?? " คลิ๊กเรย~"
อัพเดทล่าสุด ; 14/11/53 { บทที่1 }
ป้าย:
หน้า: [1]