GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซตจุ+เทร บัคอีกแล้วจร้า...  (อ่าน 404 ครั้ง)
MY WaY naja
Newbie
*

เซตจุ+เทร บัคอีกแล้วจร้า...
« เมื่อ: 18-10-2010, 02:32:27 »

เริ่มจาก ช่วงเช้า ได้ตั้งคีย์ลัดใหม่ และกดใช้สกิลผิด คือตั้งใจจะชิง แต่กลายเปนสกิล เปิดหีบ ใส่มอนอะค่ะ แต่แล้ว เวลา ของเซตจุ กลับ ไปเริ่มต้นใหม่ ตอนแรกก็ งงๆ + กับกำลังจะออกจากบ้าน เลย ไม่คิดอะไร พอตอนกลางคืน มีเวลา จึงลองอีกครั้ง ปรากฏว่า เหมือนเดิมค่ะ...ยังไง แก้ด้วยนะค่ะ ถ้าเป็นไปได้ ช่วยชดเชยเวลา เป็นสุ่ม สกิลมาอีกซัก 1 ก็ยังดีค่ะ ^^

อีกรูปไว้ มีเวลา จะอัพโหลด ให้ดูค่ะ Cool
MY WaY naja
Newbie
*

Re: เซตจุ+เทร บัคอีกแล้วจร้า...
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-10-2010, 02:34:14 »

MY WaY naja
Newbie
*

Re: เซตจุ+เทร บัคอีกแล้วจร้า...
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-10-2010, 02:39:48 »

เริ่มจาก ช่วงเช้า มีการแก้ไขคีย์ลัด นิดหน่อยจ้า  เลยกดสกิลผิด ตั้งใจจะกดชิง แต่ไปกด สกิลเปิดหีบ ใส่มอนซะนี่...ผลปรากฏว่า เวลาของเซตจุ อยู่ดีๆ ก้อกลับไปเริ่มต้นใหม่ซะงั้น ก็เลยงงๆ + กับกำลังจะออกจากบ้าน เลยได้แต่เซฟรูปไว้ ตกกลางคืม พอมีเวลา จึงทำการลองอีกครั้ง ปรากฏว่าเป็นเหมือนเดิม (อีกรูป ไว้มีเวลาจะมาโพสจ้า )ขอให้ช่วยแก้ไขด้วยจ้า ถ้าเป็นไปได้ ช่วยชดเชย เวลา เป็น สกิลพื้นฐาน ซัก 1 สกิล นะค่ะ.... ^^....
MY WaY naja
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-10-2010, 02:45:36 »

เริ่มจาก ช่วงเช้า มีการแก้ไขคีย์ลัด นิดหน่อยจ้า  เลยกดสกิลผิด ตั้งใจจะกดชิง แต่ไปกด สกิลเปิดหีบ ใส่มอน ซะนี่..ผลคือเวลาของเซตจุ กลับไปเริ่มต้นใหม่ ด้วยความงงๆ กับ กำลังจะออกจากบ้าน จึงเซฟภาพไว้แล้วกะจะลองใหม่ ตกดึก พอมีเวลา จึงทำการทดลองใหม่ ก็ได้ผลเหมือนเดิมค่ะ ช่วยแก้ไขด้วยจ้า ถ้าเป็นไปได้ ช่วยชดเชยเวลา เป็นสุ่มสกิลเพิ่ม มาอีกซักสกิลนะค่ะ ...^^...อีกภาพถ้ามีเวลา จะโพสไว้ให้ดูค่ะ
MY WaY naja
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 18-10-2010, 02:47:23 »

ริ่มจาก ช่วงเช้า มีการแก้ไขคีย์ลัด นิดหน่อยจ้า  เลยกดสกิลผิด ตั้งใจจะกดชิง แต่ไปกด สกิลเปิดสมบัติ ใส่มอน ซะนี่..ผลคือเวลาของเซตจุ กลับไปเริ่มต้นใหม่ ด้วยความงงๆ กับ กำลังจะออกจากบ้าน จึงเซฟภาพไว้แล้วกะจะลองใหม่ ตกดึก พอมีเวลา จึงทำการทดลองใหม่ ก็ได้ผลเหมือนเดิมค่ะ ช่วยแก้ไขด้วยจ้า ถ้าเป็นไปได้ ช่วยชดเชยเวลา เป็นสุ่มสกิลเพิ่ม มาอีกซักสกิลนะค่ะ ...^^...
MY WaY naja
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 18-10-2010, 02:50:14 »

อีกรูป ไว้มีเวลาจะโพสให้ค่ะ...ตอนนี้ คอมมันรวนๆ แล้วจ้า  -.-   Cry
MY WaY naja
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 18-10-2010, 19:14:03 »

ตามสัญญาค่ะ....นี่คืออีกรูป  ใครลองทำแล้วเป็นแบบเรา เอามาโพสด้วยกะได้น้า....

ดูสิ เสียดายเวลามากมาย...... Angry
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

« ตอบ #7 เมื่อ: 26-10-2010, 12:54:11 »

Sad Sad Sad Sad

_$zErO$_
Jr. Member
**

~ผู้มองทางสววค์~

« ตอบ #8 เมื่อ: 26-10-2010, 21:49:38 »

เวลามันเพึ่มขึ้นหรอ Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]