GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากด้วยครับ. ระบายด้วยน่ะ ;  (อ่าน 57 ครั้ง)
● กาลเวลา.
Jr. Member
**

ฝากด้วยครับ. ระบายด้วยน่ะ ;
« เมื่อ: 17-10-2010, 20:55:32 »

วันนี้ผมได้ไปเก้บเวลที่ ถ้าหมีคับ ( แมพที่เราได้แต่ช่วยบัฟ )
แล้วก้ผมอยุ่หน้าวาร์ปเรื่อยๆ แล้วก้มีแอสคนนึงครับ โกยแล้วก้ตี - -*
แล้วก้มีพี่แอสใจดีคนนึง ก้มาจัดการเกรียน แอสคนนั้นไปเรียบร้อย ^^
...แต่เค้าไม่จบ เค้าก้หาตี้เอา พระ แอส ทั้งหลายแหล่ มาค่าผมกลับ T^T
แน่นอนว่าคนในตี้ก้ชุบผมและ จัดการ คนในตี้มันจนทุกคนไปเกิดและเหลือ แอสมันกับ พระไว้
แล้วมันก้ด่าผมว่า...

แอส : มิ งเก่งนักหร่อสั ส
แอส : ไคเกรียนมิ งบอกมา
แอส : กุโกยแน่บ
แอส : แล้วกุตี
แอส : เลือดมิ งลดมั้ย
แอส : ค่ากรรมกุเพิ่มหร่อ ?
ผม : แล้วแกตีไมอ่า ?

ครับ,, ที่เหลือ เรทนิด ไม่อยากให้อ่านเลย แต่ก้ไม่เข้าใจว่า 'โกยแล้ว ตี เลือดก้ลด นับเป็นไม่เกรียน' หร่อครับ ?
ไม่ไหวตรงนี้นิดนึง ฝากรูปไว้ด้วยครับ ...

ขอบคุณที่อ่านครับ ,, ก้แค่อยากระบาย T^T

Love me , Love my sis แผนลับจับหัวใจยัยน้องสาว
จะอ่านชิมิ ?? " คลิ๊กเรย~"
อัพเดทล่าสุด ; 14/11/53 { บทที่1 }
ป้าย:
หน้า: [1]