GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มดูให้ทีคับ ทําไมผมเข้ามาในตัวละครของหายไปหมดเลยอะคับดูให้ทีนะ  (อ่าน 240 ครั้ง)
CeLeX MAAYcdza
Jr. Member
**

ผู้ที่ถูกลืม

จีเอ็มดูให้ทีคับ ทําไมผมเข้ามาในตัวละครของหายไปหมดเลยอะคับดูให้ทีนะ
« เมื่อ: 16-10-2010, 11:18:13 »

ก็ยังี้อะคับ ในวันที่13ตุลาคม พ.ศ 2553
ผมเข้ามาในเกมส์ในวัน13ตุลาคม ก็ยังดีๆอยู่ของครบ
พอมา14ตุลาคมอะคับ ของหายหมดเกลี้ยง
ของที่หายในตัวละคร
ของวิ
กุดไอซ์ออฟเสนาธิการคลั้ง
รองเท้าสมาคมเวทย์มน
ผ้าคลุมพนึกมนตรา
หมวกผีเสื้อ
หมวกนักเวททําลายล้าง

ของเเอส
มีดสั้นพยัคคําราม1คู่ออฟเสนาธิการคลั้งทั้ง2ค้าง
มีดเจ้ารัติการออฟเสนาธิการเเห่งความเเกร่งทั้ง2ค้าง
หน้ากากโบราณ
ชุดเเพรดํา
เข็มกลัดเกล็ดปลาเเละเครื่องรางโบราณ

ของไช้ธรรมดาเเละหมวกอุปกรณ์ไส่เล่นๆ
มงกุดครีบปลา
หมวกฟักทองปีกนางฟ้า
หมวกภูติพรรฤษา
หน้ากากซาดิส

เเละเงินเป็นจํานวน7ล้าน8เเสน9หมื่น1พันบาท คับ
ผมเสียใจมากเเละเสียดายนทามไมมันหายอะไม่เคยให้รหัสใครเลยย
เเละเจอคนเเจกโปรในอสุราด้วยคับขอเเจ้ง2เรื่องละนะ

อะหนูไม่รู้ๆ
ความกังวลอะคิดก่อนทํา
~~NOo_BoW~~
Newbie
*

Re: จีเอ็มดูให้ทีคับ ทําไมผมเข้ามาในตัวละครของหายไปหมดเลยอะคับดูให้ทีนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-03-2011, 09:12:50 »

ช่ายๆของเราก้อหาย

ทั้งเซต ทั้งเงิน อ่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]