GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: --- Dark Devil --- สมาคมผู้กล้าแห่ง Project One  (อ่าน 1134 ครั้ง)
<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

Re: --- Dark Devil --- สมาคมผู้กล้าแห่ง Project One
« ตอบ #15 เมื่อ: 30-04-2007, 10:52:19 »

โย่วๆๆ ป้านิ่มดึงคนมาเยอะน้า...

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
., JeeJoiiz !* :"))
Hero Member

..DevilPriestZ..

Re: --- Dark Devil --- สมาคมผู้กล้าแห่ง Project One
« ตอบ #16 เมื่อ: 30-04-2007, 11:09:50 »

อี ก ร อ บ ๆ
ป้ า นิ่ ม บ อ ก สู้ ต า ย ค่ ะ ^^   >//<

" แม้แต่ผู้ที่ ปราชัย ยังสามารถดำรงตนให้สูงได้ด้วย วาจา "

DJ-Pak `•
Full Member

๏ ~ Pakky ^^" ~ ๏

« ตอบ #17 เมื่อ: 30-04-2007, 15:04:12 »

อุ อุ *0*

– I Yuri –

สิโรตม์ นาคสินธุ์
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 08-05-2007, 22:44:00 »

ดีทุกคน เจอกันก็ทักบ้างน้า

เราชื่อโฟม ชื่อในเกม GigKaPoO and PlaGirl น้า

ขอไม่เอาออกนะครับ เพราะคลับนี้เป็นคลับแรก ใน Asura
   รับทุกคนเข้าสมาคม  "ช้างน้อยคลับ"  ไม่ยากแค่พิมพ์
  /set_alias ช้างน้อย คลับ] ♫ [ชื่อเล่นหรือฉายาของตัวเอง
  **หมายเหตุ ♫ กด Alt+014

*********Remote*********
             +++++-o f . F r a m e !!o-+++++
DaknessBoy
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 10-05-2007, 15:32:33 »

ข้อมูลผู้สมัครmanga0062--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
บทความ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมสมัครเป็นจีเอ็มอาสาเพราะว่าผมเคยฝันว่าอยากเป็นจีเอ็ม
ในที่สุดผมก็มีโอกาสได้เข้าคัดเลือกเป็นจีเอ็มอาสา
ผมอยากที่จะช่วยเพื่อนๆทุกคนและช่วยจีเอ็มในการจัดกิจกรรมต่างๆและอื่นๆ
ผมเล่นเกมนี้มาตั้งเเต่gobal questยางไม่เสร็จจนตอนนี้ผมได้เปลี่ยนเป็นไฟเตอร์เลเวล44แล้ว
ถ้าเพื่อนๆคิดว่าผมดีพอสำหรับเป็นจีเอ็มอาสาช่วยเลือกผมด้วยนะครับ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ข้อมูลส่วนตัว
เรียนอยู่ชั้นม.1/1 เล่นประจำ:ทุกวันหยุดครับ,ว่างก็เล่น^^
ชื่อในเกมDarknessBoy และLightnessBoy
โหวตที่ไหน?
Linkสำหรับโหวต:index_t1640.0.html
ID:manga0062 ครับ
ข้อมูลผู้สมัครmanga0062

หัวหน้าหน่วยโจงตีผลึกคลับDarknessBoy
<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

« ตอบ #20 เมื่อ: 17-05-2007, 22:39:26 »

โย่ว มาแวะดูนะครับเจอในเกมทักด้วยนะครับ

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
nhym nymph
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 29-05-2007, 06:18:28 »

โอ้ว... ห่างหายไปไม่กี่วัน มีโคดสะนาด้วยแหะ อิอิ
อดิศักดิ์ พันธ์เกษกรณ์
Sr. Member

อุจิวะ ซาซึเกะ

« ตอบ #22 เมื่อ: 11-07-2008, 21:27:26 »

ขุด 555555555555+

ป้าย:
หน้า: 1 [2]