GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลกิจกรรม Avatar Team Spirit !!!  (อ่าน 2550 ครั้ง)
OopS!!!
Jr. Member
**

Re: ประกาศ : ผลกิจกรรม Avatar Team Spirit !!!
« ตอบ #15 เมื่อ: 14-10-2010, 18:18:14 »

อีกอย่างความสามารถที่จะเพิ่มให้หมวกอวตาล ดิฉันไม่สนใจอะค่ะ
เพราะคงไม่ค่อยใช้ไร แค่เอามาใส่เล่นสวยงามค่ะ ก็เปรียบเทียบ
ด้วยสายตาของทีมงานเองหระกันค่ะว่าเหมาะสมไม Huh?

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
Vt_ValentineZ
Jr. Member
**

Re: ประกาศ : ผลกิจกรรม Avatar Team Spirit !!!
« ตอบ #16 เมื่อ: 14-10-2010, 18:27:29 »

อ้างจาก: OopS!!! ที่ 14-10-2010, 18:18:14
อีกอย่างความสามารถที่จะเพิ่มให้หมวกอวตาล ดิฉันไม่สนใจอะค่ะ
เพราะคงไม่ค่อยใช้ไร แค่เอามาใส่เล่นสวยงามค่ะ ก็เปรียบเทียบ
ด้วยสายตาของทีมงานเองหระกันค่ะว่าเหมาะสมไม Huh?

ยังไงก็ใส่หมวกเทพหลักอยู่แล้ว ความสามารถหมวกจ้าวที่เข้ามาคงไม่ดีเท่าหมวกเทพหรือหมวกอื่นๆในเกมส์หรอก (ถ้าดีกว่าคงมีประท้วงอีก)

หมวกจ้าวผมว่าควรเปลี่ยนรูปแบบที่มันสวยกว่านี้อะคับ เพราะที่เอามาเพื่อเป็นหมวกใส่ประดับนะ ไม่ใช่หมวกหลักอะไรอยู่แล้ว

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 14-10-2010, 21:21:28 »

เห็นแล้วเศร้าใจ 15 วัน ลงแรงไปเยอะ
ไม่ต่างกันเลย   Embarrassed Embarrassed Embarrassed

KKraz
Jr. Member
**

. . . . . . .

« ตอบ #18 เมื่อ: 14-10-2010, 21:22:13 »

ทีมผมไม่มีชื่อในรายชื่อเลยอะ  Shocked Shocked Shocked Shocked

ทีม "สยบเกรียน" อ่านะ

แต่ของรางวัลได้ครบแล้วนะครับ  ขอบคุณสำหรับรางวัลครับ

ปล. สงสารคนได้จ้าวอวตาร + แอบดีใจนิดๆที่เปลี่ยนใจเลิกเวล

ถ้าไม่ใช้จะมีญาติฝ่ายไหนเสีย?
พฤกษ์ บ่อยกระโทก
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 14-10-2010, 22:14:36 »

ถ้ามันมีความสามารถขอดีๆหน่อยนะเพราะที่ผ่านมาไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ Angry Angry
Filmm.
Full Member

filmm*

« ตอบ #20 เมื่อ: 14-10-2010, 23:32:52 »

ทำไมผมยังไมได้รับของอ่า
ชื่อทีม EXP.RTB ของยังไม่เข้าเลย -*-
ช่วยตรวจสอบให้ผมหน่อยได้มั้ยครับ

until the last my  breath.
I affirm I keep u in my heart always.
u make my life more meaningful real.
thank for everything.
happy happy everytime
without u & me 
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #21 เมื่อ: 15-10-2010, 04:42:51 »

จีเอ็มครับบบบบบบบ ไอดีเซิฟอวตารกับไอดีของเซิฟดาวคนละไอดีกันอ่ะครับ ผมยังไม่ได้ของ แต่เพื่อนในทีมได้แล้ว (จะได้รับของไหมอ่ะ) ยังไงช่วยส่งของมาด้วยได้ไหมครับ
เซิฟ ดาวดึงส์ puppyboy เซิฟ อวตาร puppyboys ชื่อตัวละครADD_ADD เวล75
ฝากด้วยนะครับ อยากได้หมวก+ยา
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #22 เมื่อ: 15-10-2010, 13:04:57 »

อ้างจาก: puppy-1_conan_1 ที่ 15-10-2010, 04:42:51
จีเอ็มครับบบบบบบบ ไอดีเซิฟอวตารกับไอดีของเซิฟดาวคนละไอดีกันอ่ะครับ ผมยังไม่ได้ของ แต่เพื่อนในทีมได้แล้ว (จะได้รับของไหมอ่ะ) ยังไงช่วยส่งของมาด้วยได้ไหมครับ
เซิฟ ดาวดึงส์ puppyboy เซิฟ อวตาร puppyboys ชื่อตัวละครADD_ADD เวล75
ฝากด้วยนะครับ อยากได้หมวก+ยา
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

ส่งไอเทมให้แล้วนะครับ  ชื่อตัวละคร

puppyboys
honeysweety
arm032261196

ขอรับรางวัลเซิฟเวอร์วุ้นดาวดึงส์

ส่วนไอดี puppyboy  ไม่มีในรายชื่อทีมที่สมัครเอาไว้เลยครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 15-10-2010, 14:21:13 »

ตกลงว่าคือ ไม่มีคำตอบไม่มีคำชี้แจงใดๆๆ หรอค่ะจีเอ็ม อย่างที่เคยบอกอะค่ะว่า
ถ้าคุณลงรูปหมวกจ้าวอวตาล มันก็จะไม่มีปัญหาหรอกค่ะ เพราะทุกคนที่แข่งก็เต็มใจ
และรับทราบว่าจะได้แบบนี้เวลาชนะ แต่นี่รูปไม่มี คุณสมบัติไรที่เพิ่มก็ไม่รู้
ปัญหามีไว้ให้แก้นะค่ะ ไม่ใช่มีไว้ให้ผ่านลอยไป มันอาจจะผ่านไปได้ แต่ความรู้สึก
นี่คงไม่มีวันลืมค่ะ แย่เต็มทน เซิฟก็แลค ค้าง จะเก็บเวลก็ลำบาก ปัญหาหมวกก็ไม่
มีคำตอบ ช่วยตอบให้มันตรงคำถามให้ชัดเจนไปค่ะ เบื่อมากหระ หวังมากว่าหมวก
คงสวย ดูเอาเถอะเปลี่ยนสีกลายเป็นหมวกจ้าวอวตาล ทำไปได้คิดได้ไงค่ะนี่  Shocked Embarrassed

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 15-10-2010, 14:27:44 »

อ้างจาก: OopS!!! ที่ 15-10-2010, 14:21:13
ตกลงว่าคือ ไม่มีคำตอบไม่มีคำชี้แจงใดๆๆ หรอค่ะจีเอ็ม อย่างที่เคยบอกอะค่ะว่า
ถ้าคุณลงรูปหมวกจ้าวอวตาล มันก็จะไม่มีปัญหาหรอกค่ะ เพราะทุกคนที่แข่งก็เต็มใจ
และรับทราบว่าจะได้แบบนี้เวลาชนะ แต่นี่รูปไม่มี คุณสมบัติไรที่เพิ่มก็ไม่รู้
ปัญหามีไว้ให้แก้นะค่ะ ไม่ใช่มีไว้ให้ผ่านลอยไป มันอาจจะผ่านไปได้ แต่ความรู้สึก
นี่คงไม่มีวันลืมค่ะ แย่เต็มทน เซิฟก็แลค ค้าง จะเก็บเวลก็ลำบาก ปัญหาหมวกก็ไม่
มีคำตอบ ช่วยตอบให้มันตรงคำถามให้ชัดเจนไปค่ะ เบื่อมากหระ หวังมากว่าหมวก
คงสวย ดูเอาเถอะเปลี่ยนสีกลายเป็นหมวกจ้าวอวตาล ทำไปได้คิดได้ไงค่ะนี่  Shocked Embarrassed

กรุณาช่วยบอกหรือชี้แจงให้ทราบ หน่อยนะครับ
เพราะตอนนี้เซิฟก็แลคมากเป็นเพราะอะไร เป็นมาหลายวันแล้วทำไรไม่ได้เลย
ล่ะหมวกเจ้าอวตาลไม่เหมาะสมกับการที่ลงทุนลงแรงเลยครับ
ลงฟรากฟิกตั้งนาน ทำไมไม่แตกต่างกับหมวกอวตาลเลย
เอาเจ้านรกมาเปลี่ยนสีให้เป็นเจ้าอวตาลยังจะดีก่านะครับ ถ้าหมวกเจ้าอวตาลเป็นแบบนี้

ยังไงขอความกรุณาช่วยตอบหรือชี้แจงให้รับรู้สักนิด นึกเสียว่าสงสัยคนอุส่า อดหลับอดนอน เพื่อจะมาได้หมวกใบนี้ก็ยังดีนะครับ

ขอบพระคุณมาใน ณ ที่นี้เลยนะครับ

OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 15-10-2010, 14:34:51 »

เวลาจัดกิจกรรมที่มันเป็นหลายๆๆเซิฟมาร่วมกัน กิจกรรมก็ไม่ใช่เล็กนิค่ะ
ทำไมถึงไม่มีการวางแผนหรือไงกัน แม้กะทั้งของรางวัล ที่บอกว่าเป็น
รางวัลที่ 1 ยังเป็นงี้เลย ทางทีมงานก็น่าจะรู้นะค่ะ ว่าลูกค้าชอบแบบไหน
ทำมาตั้งกี่ปีหระค่ะเนี่ย ไม่ใช่ว่าได้ที่ 1 หระเรื่องมากนะค่ะ แต่สิ่งที่ได้รับ
มาจากความตั้งใจเนี่ยสิ ผิดหวังเสียความรู้สึกมาก สงสัยได้ลาก่อนอสุราค่ะ
ถ้าอะไรๆๆยังคงเป็นงี้อีก

KarateKids
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 15-10-2010, 15:53:20 »

ของฟรี ได้รางวัลช้า ได้รางวัลห่วย สินะ  Cool
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

« ตอบ #27 เมื่อ: 15-10-2010, 16:15:04 »

Sad

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #28 เมื่อ: 15-10-2010, 16:33:48 »

ใช้ไอดีใหม่อ่ะครับ จีเอ็มครูอุ้ย เซิฟดาวดึงส์เป็น puppyboy แต่ไปเล่นเซิฟอวตาร ใช้เป็นpuppyboys อ่ะครับ
เลยไม่ได้รางวัล แหะ ๆ
 Wink Wink Wink Wink Wink Wink

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #29 เมื่อ: 15-10-2010, 17:04:57 »

สร้างใหม่แล้วครับ ได้แล้ว ครับ ขอบคุณมากๆครับ
 Cool Cool Cool Cool Cool

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3