GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเล่นวุ้นเซิฟอวตาล จะเล่นทำยังไงอะคับ  (อ่าน 138 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

จะเล่นวุ้นเซิฟอวตาล จะเล่นทำยังไงอะคับ
« เมื่อ: 13-10-2010, 10:58:25 »

อยากที่ว่าอะครับ ต้องทำยังไง ไปโหลดอะไรมาเพิ่มไหมครับ เพราะตอนนี้เกมผมเขาบอกว่า ไม่สามารถ เชื่อมต่อแพทได้หรือต้องโหลดอะไรมาเพิ่มก่อนหรือว่าถ้าแพทไม่เสียมันก็จะมีไห้เลย เวลาเข้าเกมบอกทีนะครับ แล้วถ้าแพทเสีย ขอที่โหลดแพทเซิฟวุ้นอวตาลด้วยนะคับ  Cry ขอบคุณคับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]