GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดเหตุร้าย แพทอัพไม่ได้ เซิฟล่ม เข้ามาตอบด่วน  (อ่าน 110 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

เกิดเหตุร้าย แพทอัพไม่ได้ เซิฟล่ม เข้ามาตอบด่วน
« เมื่อ: 13-10-2010, 10:38:57 »

พอดีผม เล่นมาหลายเกมแล้วก็เลิกเล่นไปละ(เกือบหมดแหนะ  Shocked ) ตอนนี้ผมเล่นแค่  โกสออนไลน์  กับ อสุรา แล้วแพทเกมที่ผมเล่นมาทั้งหมดไม่เคยมีปัญหา  แล้วเกมนี้เขาบอกว่า ไม่สามารถอัพแพทได้ แต่ก็เข้าเกมได้ปกติ  Huh? แต่ก็เกิดปัญหาอีก ทั้ง 3 เซิฟ  ดาวดึงค์  สวรรค์ PK เข้าไม่ได้หมด หรือว่าเป็นการเข้าใจผิดว่า วันนี้เป็นวันปิดเซิฟหว่า วันนี้วัน/เวลา 12ตุลาคม 2553 เวลา 10.37น.  (สิบโมงสามสิบเจ็ดนาที (เช้า) แล้วถ้าปิดเซิฟจะเปิดกี่โมงพอดีไม่ค่อยมีเวลาไปอ่าน ช่วยหน่อยนะ อยากเล่น มาก โกส ตอนนี้ก็ขี้เกียจเล่น เวล เยอะๆแล้วขึึ้นยาก  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry เวล 45 ไม่รุไปเกบที่ไหน  ช่วยหน่อยนะคับ อยากเล่นอสุรามากมาย อุส่าซื้อบัตรเติมเงินมา  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ขอบคุณล่วงหน้าแฮะ  Smiley Smiley

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]