GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากเสนอให้มีบอร์ดย่อยน่ะครับ  (อ่าน 143 ครั้ง)
foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

ผมอยากเสนอให้มีบอร์ดย่อยน่ะครับ
« เมื่อ: 12-10-2010, 13:44:12 »

คือว่าผมอยากเสนอให้ทางทีมงาน สร้างบอร์ดย่อยขึ้นมาอีกครับแบบว่า
เป็นบอร์ดของแต่ละเซิฟเวอร์เหตุผลที่เสนอเพราะว่า   บางทีความเห็นของคนที่เล่นแต่ละเซิฟมันไม่เหมือนกันน่ะครับเช่น เรื่องราคาของ เซิฟpkกับเซิฟสวรรค์หรือดาวดึง  อาจมีความเห็นไม่ตรงกันเพราะเซิฟpkต้องการของไปใช้ในการต่อสู้และป้องกันตนเองจากคนอื่นๆด้วยแต่ในทางกลับกัน  เซิฟสวรรค์กับดาวดึงส์อาจไม่จำเป็นเท่าไหร่กับการซื้อของแพงๆเพราะไม่ต้องไปสู้รบกับใครและก็เรื่องแต่ละอาชีพ

บางคนก็ออกมาโวยว่า(สมมุตินะ)สกิลพระเก่งเกินไปบ้าง วอลอคห่วยเกินไปบ้าง   บางทีความเห็นของแต่ละเซิฟมันไม่เหมือนกันนะครับ   

ก็เลยอยากจะเสนอให้สร้างบอร์ดย่อยของละเซิฟขึ้นมาแต่มันมีข้อเสียก็คือ-ทางทีมงานอาจทำงานหนักขึ้นมากกว่าเดิม เพราะบอร์ดมันแตกแขนกออกไปอีก 

ผมเห็นว่าอยากให้เพื่อนๆมีความคิดเห็นที่ตรงกัน ก็เลยเสนอความคิดนี้ขึ้นมาแต่ถ้ามันไม่ดีหรือเกินความสามารถผมก็ขอโทษด้วยครับ

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
หมีทอดกรอบ!!
Jr. Member
**

หมีทอดกรอบ!!

Re: ผมอยากเสนอให้มีบอร์ดย่อยน่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-10-2010, 13:45:42 »

มันดีตรงไหนไม่เห็นดีเลย  สร้างให้มันเยอะไปทำไมค่ะเป็นงี้ก็ดีอยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้องทำหรอก(มั้ง)
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: ผมอยากเสนอให้มีบอร์ดย่อยน่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-10-2010, 13:48:29 »

เป็นหน้าที่ของผู้ถาม และ ผู้ตอบ ค่ะ
อาจจะวงเล็บ หรือ บอกตรงๆ เลยว่า เซิร์ฟเวอร์อะไร
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-10-2010, 14:03:21 »

อ้างจาก: foam0025 ที่ 12-10-2010, 13:44:12
คือว่าผมอยากเสนอให้ทางทีมงาน สร้างบอร์ดย่อยขึ้นมาอีกครับแบบว่า
เป็นบอร์ดของแต่ละเซิฟเวอร์เหตุผลที่เสนอเพราะว่า   บางทีความเห็นของคนที่เล่นแต่ละเซิฟมันไม่เหมือนกันน่ะครับเช่น เรื่องราคาของ เซิฟpkกับเซิฟสวรรค์หรือดาวดึง  อาจมีความเห็นไม่ตรงกันเพราะเซิฟpkต้องการของไปใช้ในการต่อสู้และป้องกันตนเองจากคนอื่นๆด้วยแต่ในทางกลับกัน  เซิฟสวรรค์กับดาวดึงส์อาจไม่จำเป็นเท่าไหร่กับการซื้อของแพงๆเพราะไม่ต้องไปสู้รบกับใครและก็เรื่องแต่ละอาชีพ

บางคนก็ออกมาโวยว่า(สมมุตินะ)สกิลพระเก่งเกินไปบ้าง วอลอคห่วยเกินไปบ้าง   บางทีความเห็นของแต่ละเซิฟมันไม่เหมือนกันนะครับ   

ก็เลยอยากจะเสนอให้สร้างบอร์ดย่อยของละเซิฟขึ้นมาแต่มันมีข้อเสียก็คือ-ทางทีมงานอาจทำงานหนักขึ้นมากกว่าเดิม เพราะบอร์ดมันแตกแขนกออกไปอีก 

ผมเห็นว่าอยากให้เพื่อนๆมีความคิดเห็นที่ตรงกัน ก็เลยเสนอความคิดนี้ขึ้นมาแต่ถ้ามันไม่ดีหรือเกินความสามารถผมก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณ ขอเสนอเเนะ  กระทู้ทุกกระทู้เราอ่าน ถ้าสามารถนำไปเเก้ไขได้เราก็ นำไปเเก้ไขนะครับ เพื่อให้ผู้เล่นเกมสะดวก ขึ้นครับ

สามารถ เสนอเเนะ เเสดงความคิด ได้ นะครับ เรารับฟังทุกคนนะครับ

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

No Name
Sr. Member

คุณคือหนึ่งในหกพันล้านผู้แข็งแกร่งในโลกนี้

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-10-2010, 19:33:54 »

อ้างจาก: จีเอ็มวอจัง ที่ 12-10-2010, 14:03:21
อ้างจาก: foam0025 ที่ 12-10-2010, 13:44:12

ขอบคุณ ขอเสนอเเนะ  กระทู้ทุกกระทู้เราอ่าน ถ้าสามารถนำไปเเก้ไขได้เราก็ นำไปเเก้ไขนะครับ เพื่อให้ผู้เล่นเกมสะดวก ขึ้นครับ

สามารถ เสนอเเนะ เเสดงความคึด ได้ นะครับ เรารับฟังทุกคนนะครับ

จีเอ็มวอจัง Huh? พึ่งเคยเห็น

กระสุนวงจักร!!! (คลั่งนารูโตะ= =)
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-10-2010, 19:47:30 »

ยินดีที่ได้รู้จัก นะครับทุกคนมีปัญหาอะไร สอบถามได้นะครับ

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: [1]