GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เรื่องการปรับสมดุลในนรกก่อนจะให้รีstatusอ่ะครับ  (อ่าน 393 ครั้ง)
KUFU
Jr. Member
**

อยากรู้เรื่องการปรับสมดุลในนรกก่อนจะให้รีstatusอ่ะครับ
« เมื่อ: 09-09-2007, 17:48:32 »

คือว่า ตอนนี้ในนรกมีการปรับสมดุลเกี่ยวกับค่าstatusใช่มะครับ
ไอที่ว่าup statusได้ไม่เกินเท่าไหร่จากเลเวล อันนั้นเข้าใจแล้วครับ
แต่ว่า ไอค่าstatusแต่ละค่าที่อัพไปมีการเปลี่ยนแปลงเป็นยังไงบ้าง อันนี้ยังมะยู้เลยอ่าครับ
แล้วความสมารถของmonsterที่เปลี่ยนไปก็ยังมะทราบ
มิทราบว่าเรื่องพวกนี้ในนรกปรับลงตัวรึยังครับ ถ้าลงตัวแล้วก็กรุณาเอามาแถลงไขด้วยนะครับ
เพื่อว่าเมื่อบทที่4เข้ามาแล้วสมดุลใหม่ๆถูกนำมาใช ้จะได้Restatusถูกอ่าครับ
 woon
ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

Re: อยากรู้เรื่องการปรับสมดุลในนรกก่อนจะให้รีstatusอ่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-09-2007, 17:17:29 »

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ช่วยบอกทีน่ะครับ

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: อยากรู้เรื่องการปรับสมดุลในนรกก่อนจะให้รีstatusอ่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-09-2007, 15:52:24 »

อ้างจาก: KUFU ที่ 09-09-2007, 17:48:32
คือว่า ตอนนี้ในนรกมีการปรับสมดุลเกี่ยวกับค่าstatusใช่มะครับ
ไอที่ว่าup statusได้ไม่เกินเท่าไหร่จากเลเวล อันนั้นเข้าใจแล้วครับ
แต่ว่า ไอค่าstatusแต่ละค่าที่อัพไปมีการเปลี่ยนแปลงเป็นยังไงบ้าง อันนี้ยังมะยู้เลยอ่าครับ
แล้วความสมารถของmonsterที่เปลี่ยนไปก็ยังมะทราบ
มิทราบว่าเรื่องพวกนี้ในนรกปรับลงตัวรึยังครับ ถ้าลงตัวแล้วก็กรุณาเอามาแถลงไขด้วยนะครับ
เพื่อว่าเมื่อบทที่4เข้ามาแล้วสมดุลใหม่ๆถูกนำมาใช ้จะได้Restatusถูกอ่าครับ
 woon

อยากให้เพื่อนๆ ลองหาคำตอนกันดูเองจะสนุกกว่าไหมครับ
ตอนนี้เราให้เพื่อนๆ restatus กะ reskill ได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวนคร้ั้ง
จนถึงวันที่ 19

สู้ๆ จ้า laugh

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
KUFU
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-09-2007, 19:32:48 »

พอดีมันไม่ค่อยจามีเวลาลองอ่ะจิครับ เล่นได้แค่เสาร์อาทิตย์เองอ่า
เพราะต้องทำงาน  Wink
ป้าย:
หน้า: [1]