GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบบัคไหม อยากให้ลองตรวจสอบ SV : PK  (อ่าน 170 ครั้ง)
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

ไม่ทราบบัคไหม อยากให้ลองตรวจสอบ SV : PK
« เมื่อ: 09-10-2010, 12:51:58 »

รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยคะ
1.ตัวละครจีเอ็มอาสา PRINCESSwoony ลงไปนั่งในคุก แต่ไม่ปรากฏชื่อสมาคมให้เห็น ทั้งที่มีสมาคม
2.ผอบวุ้นเพื่อนรักนับล้านตัวหน้าเขตเซาเทินไชร์
3.ผอบแซมจอมซน หลังจากกินอาหารและได้รับค่าความเชื่องเพิ่ม ก็ทำการหายเข้าไปในผอบ
ไม่ทราบปรับหรืออย่างไร รบกวนชี้แจงด้วยคะ

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

Re: ไม่ทราบบัคไหม อยากให้ลองตรวจสอบ SV : PK
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-10-2010, 15:47:45 »

Evilจีเข้าคุก Evil

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: ไม่ทราบบัคไหม อยากให้ลองตรวจสอบ SV : PK
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-10-2010, 15:47:25 »

อ้างจาก: PRiiNCEzZwoony.,!!* ที่ 09-10-2010, 12:51:58
รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยคะ
1.ตัวละครจีเอ็มอาสา PRINCESSwoony ลงไปนั่งในคุก แต่ไม่ปรากฏชื่อสมาคมให้เห็น ทั้งที่มีสมาคม
2.ผอบวุ้นเพื่อนรักนับล้านตัวหน้าเขตเซาเทินไชร์
3.ผอบแซมจอมซน หลังจากกินอาหารและได้รับค่าความเชื่องเพิ่ม ก็ทำการหายเข้าไปในผอบ
ไม่ทราบปรับหรืออย่างไร รบกวนชี้แจงด้วยคะ

ตรวจสอบแล้วไม่พบครับ

อาจจะมีผู้เล่นกดคาถาเรียกวุ้นเพื่อนรักจำนวนมากก็เป็นไปได้ครับ

ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ
ขณะแซมจะกินอาหารนั้น ผอบแซมอยู่ในช่วง Break Time รึเปล่าครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-10-2010, 15:54:28 »

ล๊อคละนะ
 Cry

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
ป้าย:
หน้า: [1]