GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามราคาผอบหน่อยจ้า  (อ่าน 369 ครั้ง)
bowiiz
Jr. Member
**

ด.ญ.บิลลาบองบาบุ

ถามราคาผอบหน่อยจ้า
« เมื่อ: 28-09-2010, 19:53:03 »

พอดีเมื่อวานเราไปเดินเล่น หน้ารังหมี ตีกระรอกไปสามตัวได้ผอบมา
แล้วเดินเข้าถ้ำหมีตีผีน้อยสามตัว ผอบร่วงอีก = =
เราไม่ได้เล่นมานานเลยไม่รู้ราคาอ่า หรือหาาง่ายขนาดนี้แสดงว่าราคามันลดด้วยใช่มั้ยเอ่ย
รบกวนผู้รู้ทีจ้

KessuHime
Jr. Member
**

หนูจะเอากลับบ้านอ่า!!

Re: ถามราคาผอบหน่อยจ้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-09-2010, 00:51:56 »

วันแรกที่ผอบมาเรารีบไปตีกระรอก ขายไป800k ไม่กี่วันคนรู้จักขายไป400k
ณ ปัจจุบันราคามันแปรปวนมากเพราะเวลต่างกันไป
บางผอบแพงเพราะเวลสูง บางผอบแพงเพราะหายาก
ช่วงนี้เลยรู้สึกจะไม่มีราคามาตารฐานเท่าไหร่
โดยส่วนตัวเราเองก็ตั้งราคาอ้างอิงจากร้านค้าแถวนั้น ณ เวลานั้นเอา ขึ้นๆลงๆตามสถานการณ์อ่ะนะ

ปล.ถ้ามีคนคิดสูตรตั้งราคาก็ดีเนอะ แบบ ราคาชนิดผอบ+ราคาอัตราค่าเวล (คิดเล่นๆอ่ะนะ)

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 29-09-2010, 03:31:55 »

ตอนนี้ต้องคิดราคาจากสกิลที่ได้แล้วครับ ผมอยากได้สกิลเพิ่มโจมเวทย์แต่มิได้สักที - -
Master RPG
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-09-2010, 11:33:17 »

อย่างรู้เหมือนกัน อิอิ
สมาคมถุงเงินเค้าไม่ประกาศตายตัวอ่ะ...

ผมสงสัยอยู่ด้วยว่า...
ถ้าสมมุติว่า ผีน้อย กับ อสูรแดง
LV เท่ากัน Status เหมือนกันทุกประการ
ใครจะเก่งกว่ากัน!!! (อาจเทียบจาก HP?)

ป้าย:
หน้า: [1]