GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค ออนไม่ได้ ร้ายแรง !!  (อ่าน 195 ครั้ง)
Net_z
Jr. Member
**

บัค ออนไม่ได้ ร้ายแรง !!
« เมื่อ: 28-09-2010, 11:47:29 »

บัค การเข้าเกมไม่ได้ครับ

และผู้ที่ออนแล้วออกเกม ก็ไม่สามารถเข้าได้ ยกเว้นการเลือกตัวละคร

โดยเมื่อลอ๊อคอินเข้าไป จะขึ้นว่า..

" ชื่อผู้ใช้หรือรหัสไม่ถูกต้อง "

ทั้ง ๆ ที่ถูกต้องทุกตัว

เข้าทุกตัวแล้วก็ไม่ได้ซักตัว  Angry

ขอหมวกด้วยนะครับ  woon
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: บัค ออนไม่ได้ ร้ายแรง !!
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2010, 14:12:22 »

ทำดีไม่หวังผลดีกว่านะเออ

ตอนนี้ทีมงานแก้แล้วนี่นา เพราะเพชรยังเข้าอยู่เมื่อกี้สด ๆ = =

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]