GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เหรัยญกิจกรรม ต่างจาก เหรียญรางวัล ยังไง?  (อ่าน 318 ครั้ง)
Pachelbel.-
Jr. Member
**

....

เหรัยญกิจกรรม ต่างจาก เหรียญรางวัล ยังไง?
« เมื่อ: 28-09-2010, 10:56:11 »

ตามหัวข้อๆ  Sad Sad

"It is never too late to be what you might have been."
ไม่เคยมีคำว่าสายเกินไปที่จะเป็นในสิ่งที่ คุณอยากจะเป็น
krit...
Newbie
*

Re: เหรัยญกิจกรรม ต่างจาก เหรียญรางวัล ยังไง?
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2010, 11:02:49 »

ก็เหรียญรางวัลมีไว้เพื่อแลกรางวัลอะครับ ส่วนใหญ่หรือทั้งหมดจะเป็ฯสินค้าเงินโซล เช่น *2 ใบชุมชีวิต อะไรพวกนี้อะครับ สามารถแลกได้ที่เลขาไก่จอบ ที่บ้านไก่จวบงับ
ส่วนเหรียญกิจกรรมมีไว้เพื่อแลกหมวกเจ้ากิจ หรือไม่ก็นักเล่นกิจครับ
ใช้ 1000 เหรียญ กับ 500 เหรียญงับ สามารถแลกได้ที่เลขาไก่จวบเช่นเดียวกันงับ ....
Pachelbel.-
Jr. Member
**

....

Re: เหรัยญกิจกรรม ต่างจาก เหรียญรางวัล ยังไง?
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-09-2010, 11:26:55 »

อืมๆๆ  Smiley Smiley Smiley Smiley

"It is never too late to be what you might have been."
ไม่เคยมีคำว่าสายเกินไปที่จะเป็นในสิ่งที่ คุณอยากจะเป็น
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-09-2010, 11:48:40 »

ง่าย ๆ คือ แลกของรางวัลต่างกันจ้า แต่แลกที่ NPC เดียวกัน

ได้รับคำตอบแล้วกรุณาล็อคกระทู้ด้วยนะจ้า

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
ป้าย:
หน้า: [1]