GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 18
ผู้เขียน หัวข้อ: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL  (อ่าน 4429 ครั้ง)
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

Re: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL
« ตอบ #30 เมื่อ: 28-09-2010, 20:31:56 »

ไม่ได้อ่าTT

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
โลกแตกกกกก '
Hero Member

Re: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL
« ตอบ #31 เมื่อ: 28-09-2010, 22:27:18 »

ิอยากอ่านอีก

สนุกดี- -

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 29-09-2010, 15:50:32 »

แวะมายืมป้ายส่วนบุคคล
เจอมินิ Evil

//me อุ้มมินิหนี

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 29-09-2010, 15:56:01 »

อ้างจาก: •◄↕►ArreS◄↕►• ที่ 29-09-2010, 15:50:32
แวะมายืมป้ายส่วนบุคคล
เจอมินิ Evil

//me อุ้มมินิหนี
เข้าเจอวุ้นเทพ!!~

//me อุ้มวุ้นเทพหนี

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 29-09-2010, 19:18:00 »

วุ้นเทพTOT~~

เอาวุ้นเทพTOT~~
//me เข้าไปแย่งวุ้นเทพกากกิววิว Evil

SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #35 เมื่อ: 29-09-2010, 19:32:09 »

ถึงแก่ชีวิต =[]=

สนใจจิ้มเลย >0<

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #36 เมื่อ: 01-10-2010, 15:50:27 »

ชิ้นที่3: ทิ้งขยะไม่เป็นที่ ตาวิเศษเห็นนะ

Q: แฮ่!!
MA[Ұ]: เล่นอะไรคะ คุณคิวโคล่อน = =?

Q: ว้า~ กะว่าจะทำให้ตกใจซะหน่อย แล้ววันนี้
ไม่พายัยหน้าใหม่มาเล่นรึไง

A: เอ๊ะๆๆๆ ใครคิดถึงเรานะ อ้อ!!
โคล่อนเนะนี่เอง ฮิๆ

Q: บ้า!! ใครเขาจะไปคิดถึงยัยซาดิสอย่างเธอ
A: (หลบไปนั่งอยู่มุมห้อง) ฮือออ ซาดิส

Q: เฮ้ยๆๆ โทษทีๆ ไม่ได้ตั้งใจ
A: จริงๆ นะ

Q: อืม...มั้งนะ
MA[Ұ]: มีมั้งด้วย = ="
A: (หลบไปนั่งอยู่มุมห้อง) ฮือออ มีมั้งด้วย

Q: อย่าชักใบให้เรือเสียสิยัยเมย์บ้า
กำลังจะโอ๋ได้อยู่แล้วเชียว

MA[Ұ]: ...

Q: มี'ไร ยัยเมย์บ้า
MA[Ұ]: (วิ่งเข้าหลบมุมห้อง) แง้!!!!!!
ยัยเมย์บ้า!!! บ้า!!!ๆๆๆ

Q: ซวยละ เฮ้ย!! ออกมาทำงานเดี๋ยวนี้เลยนะ
MA[Ұ]: แง้!!!!!
A: ฮือออ ยัยมาโซคิส

Q: เฮ้ย!!! คำนั้นชั้นไม่ได้พูด
เวรแล้วไง เป็นกันทั้งคู่แบบนี้ ใครจะทำงานล่ะเฮ้ย!!
ไม่เป็นไร วันนี้คิวโคล่อน จะโชว์เดี่ยวเว็บบอร์ดเอง
อะแฮ่ม!! ขอเชิญท่านพับกบ...

MA[Ұ]+A:กั

Q: ไอเท็มที่ต้องมีติดบ้านไว้ทุกเครือรวน
MA[Ұ]+A:รัรื

Q:นือก็ขั้น
MA[Ұ]+A:นั้ก็คื

Q: ขอได้รับคำขอบคุณ ราตรีสวัสดิ์
MA[Ұ]: แค่นี้เองหรอ
A: โคล่อนเนะไม่ยอมทำงาน
เดี๋ยวจะฟ้องให้เมยุซังหักเงินเดือนเลย

Q: เออ อยากหักก็ัหักไปเลย ชั้นมันไม่สำคัญอยู่แล้วนี้
A: อุ้ย!!ๆๆ เวลาโคล่อนเนะงอนแล้วน่ารักจังเลยนะคะ

Q: ยัยบ้าอย่ามาจับตัวชั้นนะ
MA[Ұ]: แล้ว คุณ A: อยู่อะไรหรอคะ
A: (กำลังวิ่งไล่ คิวโคล่อน) ความลับค่ะ ><"
MA[Ұ]: = =" ซวยเลย คนหนึ่งก็ไม่บอกชื่อ
อีกคนก็ไม่บอกเพศ แต่คนหลังนี้ก็ไม่ได้บอกชื่อจริงมาซะด้วย
เฮ้ออออ บ้ายบายค่ะ

Q: ยัยบ้า จับตรงไหนของหล่อนน่ะ
MA[Ұ]: =[]=!!
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #37 เมื่อ: 01-10-2010, 15:59:15 »

นักเก็บขยะ = =

สนใจจิ้มเลย >0<

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #38 เมื่อ: 01-10-2010, 16:14:16 »

จะเอาป้ายส่วนบุคคล Angryจะเอาปักเจ้าหน้าทีอคาเดมี่ให้หมดเลย รัก

Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 01-10-2010, 16:31:52 »

= = มีใหม่อันหนึ่ง...= =

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #40 เมื่อ: 01-10-2010, 16:40:28 »

เก็บขยะๆ Shocked

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 01-10-2010, 16:58:20 »

ใช่

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #42 เมื่อ: 05-10-2010, 13:38:20 »

ชิ้นที่4: จะ โปเกบอล หรือ มอนสเตอร์บอล ก็เหมือนกันนี่นา อย่าทำมาเป็นเรื่องคอขาดบาดตายได้มั้ย

Q: เรามาจับโปเกม่อนกันเถอะ!!!
A: กรี๊ด!! คิวโคล่อนเนะเท่ห์มากเลยค่ะ
MA[Ұ]: =_="

Q: อะไรของเธอยัยเมย์บ้า ชั้นอุส่าห์เข้าเรื่องให้นะ
MA[Ұ]: ค่ะๆ ขอบคุณมากค่ะ ไอเท็มที่เรา
นำมาเสนอในวันนี้ได้แก่

MA[Ұ]: ผอบบอล!! (เน้นเสียงที่คำว่าบอล
จะให้ความรู้สึกเหมือนจะออกมาจากปากทั้งลูกนะคะ

Q: เฮ้ย!! นี้มันเหมือนเรื่อง... (เมย์ต่อยเข้าที่ท้อง) อั้ก!!
MA[Ұ]: เงียบไปเลยค่ะคุณคิวโคล่อน
(หนักแน่น)คนเราเมื่อเดินมาถึงทางตันก็
ถ้าไม่ขุดอุโมงค์ลงไปใต้ดิน ก็ต้องหาเชือกไต่ขึ้นไปข้างบนค่ะ

A: วันนี้เมยุซังดูร้อนแรงจังเลยนะคะ
มีอะไรรึเปล่า

MA[Ұ]: แหม่ ไม่มีอะไรหรอกค่ะ^_^
แต่น่าเสียดายจัง คุณคิวโคล่อนลงไปนอนเล่นซะแล้ว
ไม่มีใครทำงานต่อเลย

Q: (คิดในใจดังๆ) ฝีมือใครกันหล่ะ
MA[Ұ]: เนาะ ไม่มีใครทำงานต่อเลย(มองมาทาง A:)
A: นั้นสิคะ คิวโคล่อนเนะก็เป็นซะอย่างนี้แล้ว(ยังไม่รู้ตัวอีก)
MA[Ұ]: ไม่มีใครทำต่อเลยจริงๆ นะคะ^^" (มองมาทาง A: อีกรอบ)
A: เอ๊ะ เอ๋!! เราหรอคะ (พึ่งรู้ตัว)
MA[Ұ]: ใช่แล้วค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
A: อ๊ะ เอ่อ เอ่อ คือ...
 (หันไปกระซิบกับ Q:)ต้องทำยังไงต่อคะ

Q: เจ้านี้ใช้งานยังไง
A: คือว่า แล้วมันทำงานยังไงหรอคะ
MA[Ұ]: วิธีการใช้งานก็ง่ายแสนง่ายค่ะ
เมื่อเราเจอมอนสเตอร์ที่ต้องการจับ
ก็ปาผอบบอลลูกนี้เข้ากลางหัว
ถ้ายิ่งแรงจะยิ่งเพิ่มโอกาศจับได้ค่ะ
โดยเฉพาะถ้าทำให้หัวแตกได้เนี่ย แทบไม่ต้องนั่งลุ้นเลยค่ะ

A: แล้วเมยุซัง ได้ลองไปใช้งานมาบ้างแล้วรึยังคะ
MA[Ұ]: เราก็ลองเอาไปใช้แล้วค่ะ ได้ผลเกินคาดเลย
A: เอ๋!! ได้ตัวอะไรบ้างหรอคะ
MA[Ұ]: แหม่ อยากรู้ซะขนาดนั้นเราก็เขินสิคะ
แปปนึงนะ ขอกด Alt+I ก่อน

A: เมยุซังคะ ทำไมผอบมีหลายสีจังเลย
MA[Ұ]: สีของผอบจะแบ่งตามมอนสเตอร์ที่จับมาได้ค่ะ

สีน้ำเงินคือ มอนสเตอร์ เลเวล 1 - 25
สีฟ้าคือ มอนสเตอร์ เลเวล 26 - 50
สีเขียวคือ มอนสเตอร์ เลเวล 51-75
สีเหลืองคือ มอนสเตอร์ เลเวล 76 - 99 ค่ะ

A: เอ๋!!? แล้วสี ส้ม กับสีแดง ล่ะคะ
MA[Ұ]: สีส้มคือ มินิบอส และ แรร์มอนสเตอร์
ส่วนของสีแดง คือ บอส ค่ะ

A: อ๋อ งั้นก็แปลว่าเมยุซัง
เป็นบอสสินะคะ

MA[Ұ]: ทำไมหรอคะ
A: ก็เมยุซัง สีแดงนี่นา
MA[Ұ]: =_="""
一番の宝物
Hero Member

.......

« ตอบ #43 เมื่อ: 05-10-2010, 13:44:24 »

ผอบมีหลายสีแบบนั้นก็ดีอ่ะสิ  Evil

Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: 05-10-2010, 13:47:48 »

มีก็ดีนะสิ><

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 18