GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 18
ผู้เขียน หัวข้อ: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL  (อ่าน 4430 ครั้ง)
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

Re: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL
« ตอบ #180 เมื่อ: 07-11-2010, 14:35:13 »

รักจะเอา รัก

●♫•Kαnαмe Äi•♫●
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

Re: [Fan Photo montage Editing] โชว์โลกใบใหม่ ให้ก้องอสุรา~!! OTL
« ตอบ #181 เมื่อ: 07-11-2010, 17:44:45 »

เหมือนกัน รัก

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #182 เมื่อ: 07-11-2010, 17:47:42 »

นึกภาพคาเดทใช้ดาบคู่ฟาดไม่ออกเยย-..-

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #183 เมื่อ: 10-11-2010, 22:15:32 »

ชิ้นที่12: อาการตาแห้ง เกิดจากการมีน้ำไปหล่อเลี้ยงดวงตาไม่เพียงพอ ต้องกินน้ำเยอะๆ นะคะ

คาเรนฯ: อ้าา ปวดตาจังเลย (เอานิ้วมากดเปลือกตาทั้งสองข้าง)
MA[Ұ]: จ้องหน้าจอคอมพิวเตอร์มากเกินไปไงคะ
ถึงได้ปวดตาขนาดนั้น พักสายตาซะหน่อยนะคะ
เดี๋ยวก็ได้ใส่แว่นหรอกค่ะ

คาเรนฯ: โอยย เมยุซํงซ้ำเติมเราทำไมอ่า
ปวดหนักกว่าเดิมอีก

MA[Ұ]: ถ้าอย่างนั้นลองเอา Twinkle Interface ไปใช้ดูนะคะ
คาเรนฯ: คืออะไรหรอคะ ยาหยอดตา หรือว่า แว่นสายตารุ่นใหม่
MA[Ұ]: ไม่ใช่ทั้งนั้นแหล่ะค่ะ ตัวนี้เป็นอุปกรณ์
ช่วยให้ตาเราไม่แ้ห้งด้วยการ กระพริบตาบ่อยๆ ค่ะ

คาเรนฯ: ดีจังเลยนะคะ แบบนี้เราก็ไม่ต้อง
กลัวว่าตาเราจะแห้ง จนต้องปวดตาอีกแล้ว แต่...

MA[Ұ]: อะไรหรอคะ
คาเรนฯ: ที่ปวดตาคือตัวเรานะคะ
ไม่ใช่ตัวละครในเกม แง้!!~ ><" ปวดตา(เริ่มมีน้ำตาเล็ดออกมา)

MA[Ұ]: อ๊ะ จริงด้วย ขอโทษนะคะคุณคาเรน T^T
เดี๋ยวจะไปเอายาหยอดตามาให้ค่ะ
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

« ตอบ #184 เมื่อ: 10-11-2010, 22:19:43 »

อยากได้ รัก

GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #185 เมื่อ: 10-11-2010, 22:46:23 »

โหว ไปซื้อยาหยอดตามาดีกว่ามั้ง=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

« ตอบ #186 เมื่อ: 10-11-2010, 22:53:44 »

ยาให้คน

อันนั้นให้ตัวละคร

สงสารมาน ไม่กระพริบทั้งวันเรย
Smiley

Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #187 เมื่อ: 11-11-2010, 05:38:57 »

Evilเพิ่งเคยเห็นมันกระพริบตานี้หละ Evil

SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #188 เมื่อ: 11-11-2010, 12:07:51 »

น่ารักอะ *0*

สนใจจิ้มเลย >0<

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #189 เมื่อ: 11-11-2010, 20:01:45 »

ตัวเราต้องการยาหยอดมากกว่า

นั่งจ้องว่ามันจะกระพริบตายังไง = =''
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #190 เมื่อ: 11-11-2010, 20:07:29 »

ถ้ามีในเกมก็ดีเลย >_<"

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #191 เมื่อ: 12-11-2010, 20:37:03 »

ชิ้นที่13: TAT ถึงจะโดนแย่งซีนยาเปลี่ยนสีชื่อไปแล้ว แต่ถ้าบริษัท Adobe ยังไม่เจ๊ง เราก็ยังคงมีความหวัง(มั้งนะ "OTL)

มาเนียร์: อคาเดมี่ไดเร๊กช่วงนี้
ของเสนอไอเท็มที่กำลังมาแรง
ด้วยยอดขายทะลุ 10 ล้านบิลล่า
ภายในช่วงระยะเวลาเพียง 7 วันของการวางขายเท่านั้น
นั้นก็คือ "สายรุ้งสุดปลายฟ้า"

มาเนียร์: ถึงชื่อไอเท็มจะดูแปลกๆ นะครับ
แต่ประสิทธิภาพที่ได้นั้น ต้องบอกว่าโดนใจขาประจำของเรามากเลยครับ
เราไปสัมภาษณ์ผู้ที่ได้ทดลองใช้ไอเท็มกันเลยนะครับ
ว่ารู้สึกอย่างไรบ้างหลังจากได้ใช้สินค้าของเรา

มาเนียร์: หวัดดีครับ คุณ ..JxP..

..JxP..: คุณเป็นใคร?
มาเนียร์: ผมเป็นพิธีกรจากรายการอคาเดมี่ไดเร๊กครับ
จะมาสัมภาษณ์ผู้ที่ใช้สินค้าของเราว่ารู้สึกอย่างไรบ้าง
หลังจากได้ใช้สินค้าของเรา

..JxP..: สมัยนี้แปลกจังเลยเนาะ ซื้อมาใช้แล้วยังต้องมาถามอีก
ว่ารู้สึกยังไง
มาเนียร์: เอ่อ...คือว่า นี้เป็นส่วนหนึ่งของ
บริการหลังการขายน่ะครับ แล้วรู้สึกอย่างไรบ้างครับ
หลังจากได้ใช้สินค้าของทางเรา

..JxP..: ก็รู้สึกดีนะ เดินไปที่ไหนก็มีแต่คนมองทั้งนั้นเลย
นึกว่าเราสวยขึ้นซะอีก ที่ไหนได้ชื่อสีไม่เหมือนชาวบ้่านเขานี่เอง
เอาไว้ใช้แล้ว รู้สึกคัน หรือ ผื่นขึ้น เมื่อไหร่ จะไปแจ้ง สคบ.
มาจับแล้วกันนะ ^_^
มาเนียร์: เอ้ย!! ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้ครับ
เอาเป็นว่าใช้แล้วดีใช่มั้ยครับ

..JxP..: อืม ก็ดีนะ รู้สึกเด่นกว่าชาวบ้านชาวเมืองเค้าเลย
มาเนียร์: ถ้าอย่างนั้น ก็ต้องขอขอบคุณมากเลยนะครับ
ที่ไว้ใจสินค้าของเรา ผมขอตัวไปก่อนนะครับ

..JxP..: เอาหัวไปด้วยสิ ^_^
มาเนียร์: ครับๆ =_=" (มีมุกด้วยวุ้ย)
ตอนนี้ เราไปสัมภาษณ์ ผู้ใช้งานอีกคนหนึ่งนะครับ

มาเนียร์: สวัสดีครับ คุณ interbangor ผมเป็นพิธีกรจากรายการ
อคาเดมี่ไดเร๊ก จะมาสัมภาษณ์ ผู้ที่ได้ใช้งานไอเท็มของทางเราน่ะครับ

interbangor: หวัดดีค่า ใช้แล้วเราก็ว่าดีนะ สวยด้วย...
มาเนียร์: ผมยังไม่ได้ถามเลยนะครับ =_="

interbangor: หง่า ><! แย่จังเลย ขอโทษด้วยนะคะ
แล้วพี่ชายมีอะไรจะถามหนูหรอคะ
มาเนียร์: ผมอยากจะรู้ว่ารู้สึก...

interbangor: หนูว่าจำกัดจำนวนน้อยไปหน่อยนะคะ
มีแค่ 100 ขวดเอง ตอนหนูเข้าไปรุมซื้อ ก็เกือบโดนเหยียบด้วย
แต่หนูตัวเล็ก ก็เลยเบียดเข้าไปจนซื้อมาได้นี่แหล่ะค่ะ
มาเนียร์: (ทำหน้าระอา)ครับ = =

interbangor: แต่หนูว่าก็คุ้มนะคะ สีสวยมากเลย
ปกติหนูตัวเล็กก็เลยไม่ค่อยมีคนสนใจ
พอได้ชื่อสีรุ้งมา คนมองกันใหญ่เลย
หนูล่ะ อ๊าย!! อาย ><!!! แต่ตอนนี้นนี้ก็ทำใจได้แล้วค่ะ
ไม่อายเหมือนแต่ก่อนแล้ว
มาเนียร์: (ทำหน้าระอา)ครับ = ="

interbangor: แล้วพี่ชายมีธุระอะไรกับหนูรึเปล่าคะ
หนูจะพาสัตว์เลี้ยงของหนูไปเดินเล่นแล้ว
มาเนียร์: เอ่อ...เชิญเลยครับ เป็นเกรียติอย่างยิ่งครับ
ที่ผมได้มาสัมภาษณ์น้องครับ

interbangor: สัมภาษณ์ = =?? สัมภาษณ์อะไรกันคะ
หรือว่า!! พี่ต้องเป็นพวกนั้นแน่ๆ เลย พวกโรคจิต
ชอบจับเด็กไปกักขัง กรี๊ดด!! ช่วยด่้วยค่ะลุงเบน
คนนั้นเขาจะอุ้มหนูไปข่มขืนค่า!!
มาเนียร์: เฮ้ย!!! ไม่ใช่!!! เวรแล้วไง
วันนี้ผมต้องขอตัวไปก่อนนะครับ (ยกมือไหว้กล้อง) สวัสดีครับ
(วิ่งหนีไปด้วยความไวแสง)

ลุงเบน: ไหนๆ มันอยู่ไหน ลุงเบนจะจับมาขังในบ้าน เอ้ย!! จับส่งตำรวจเอง
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #192 เมื่อ: 12-11-2010, 20:44:13 »

Evil

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #193 เมื่อ: 12-11-2010, 20:46:09 »

interbangor  เค้าด่าผมไในเกมส์ มันอยู่ไหน จะฆ่า= ='

มาด่าเฉย อยู่ดีๆก็มาด่า ชั่วหว่ะ= ="

~
GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #194 เมื่อ: 12-11-2010, 21:53:58 »

สังเกตดีๆ ผู้ทดลองใช้สินค้า ใช้สินค้าทั้ง2อย่างอ่ะ ตากระพริบกะชื่อสีรุ้ง=_=

ป้าย:
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 18