GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สัตว์ไม่ออกจากผอบ!!!~  (อ่าน 278 ครั้ง)
Pore'
Jr. Member
**

-NauTiluS-

สัตว์ไม่ออกจากผอบ!!!~
« เมื่อ: 25-09-2010, 17:05:27 »

Smileyผอบกบเวล19อยู่ในคาดิมี่ เบิกออกมา
เปิดเรียกออกมาไม่ได้ คลิกขวาที่ตัวกบ หรือสถานะเพื่อจะดูก็ไม่ได้
ย้ำLifetimeยังมีอยู่ และ ไม่มีข้อความขึ้นเหมือนตัวอื่นๆว่า "กรุณารอ600วินาที"

ออกแล้วเข้าใหม่.....ก็ยังเรียกไม่ได้

เราก็นึกว่าข้อความแจ้งเตือนเบรกถามคงไม่ขึ้น รอไปครึ่งชั่วโมง เรียกก็ไม่ออกมา

แจ้งแค่นี้ครับ ขอบคุณครับ

อยากเอารูปลงด้วย แต่ลงไปก็เท่าัน้นครับ ไม่เหนมีอะไร ไม่รู้จะถ่ายอะไรมาให้ดู
(ถ้าถ่ายตอนคลิ๊กได้น่ะ ว่าคลิ๊กแล้ว แต่ไม่มาจะดีมากเลย-*-?)

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: สัตว์ไม่ออกจากผอบ!!!~
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-09-2010, 17:49:32 »

สามารถแจ้งเรื่องเกี่ยวกับผอบ ได้ที่นี่ครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46500.0

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: [1]