GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็ม อาสา สวรรค์ครับ  (อ่าน 1132 ครั้ง)
-Kz-_PaZaKu-
Jr. Member
**

จีเอ็ม อาสา สวรรค์ครับ
« เมื่อ: 23-09-2010, 20:12:23 »

เอาให้ดูครับว่าเป็นเยี่ยงไร ผมกะแค่ซิปไปถามเค้า ว่า เนื้อสัตว์อัดกระป๋อง หาจากไหนครับ

คำตอบที่กลับมาหาผมทำให้ผมตกใจ Shocked ปรึกษากับเพื่อนอยุ่ว่าจะลงดีไหม เมื่อผมมาพิจารณาดู

ถ้าคุณ เวลาไม่พอสำหรับตอบคำถามคนในเกมอย่าเป็นเลยครับ

ผมเข้าใจครับว่าคุณไม่ว่างตอบ แต่ทำไมต้องอบกลับมาอย่างงั้นด้วย(หักน่ากันชัดๆ)ก็ตอบมาซิว่าไม่ว่างครับขอโทษนะครับ

คุณได้รับเข้ามาเป็นจีเอ็มอาสาของเกมก็ทำผลงาน(นิสัยด้วย)ให้เสมอต้นเสมอปลายสิครับ

แค่นี้ก็รุแล้วครับว่าคุณไม่สามารถมาเป็น ที่ ปรึกษา สำหรับ คนเล่นเกม อสุราไม่ได้หลอกครับ

นี้ครับหลักฐาน ตอบงี้เหมือนหักน่าผมครับผมไม่ยอมหลอกครับ

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: จีเอ็ม อาสา สวรรค์ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-09-2010, 20:15:11 »

มาชี้แจง

จะบอกว่า เพชรบอกผิด ได้รับข้อมูลผิดมาจากเพื่อน (เพื่อน : อ้าว ชั้นผิดเรอะ) มั้ง กร๊าก

พอ ๆ นอกเรื่อง = = เพราะข้อมูลที่เพชรรู้ว่ามาตอบแบบนี้มีสิทธิ์โดนปลดมันของเกมอื่นและเป็นของ 5 ปีที่แล้ว = =

แต่เพื่อนบอกว่า เป็นทุกเกม ไอ้เราก็ จริงหรอ =_= ก็เชื่อตาม

ปล. มาพล่าม ชิ่งละ

//me เผ่น

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
KIRA prince { $aKi☈a Ψaoi ™
Hero Member

me ← ผู้เสพย์ติด Yaoi !

« ตอบ #2 เมื่อ: 23-09-2010, 20:43:19 »

= = โคตะระจีอาสาเลยอ่ะ ที่เล่นเกมส์นี้มามีอันนี้ช็อคที่สุด เจอตอบกลับมาแบบนี้ไม่พิจรณาแล้วแหละ ลงเลย>O<

ปล. ปลดเลยๆ!!

ถึงใครจะมองยังไง แต่ฉันเองไม่แคร์เท่าไหร่
แล้วเธอจะกลัวอะไรเมื่อหัวใจเป็นของเธอ
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-09-2010, 20:44:48 »

อ้างจาก: ► ◄ ♂ เรียก เธอ ว่า พระ เจ้า ♂► ◄ ที่ 23-09-2010, 20:43:19
= = โคตะระจีอาสาเลยอ่ะ ที่เล่นเกมส์นี้มามีอันนี้ช็อคที่สุด เจอตอบกลับมาแบบนี้ไม่พิจรณาแล้วแหละ ลงเลย>O<

ปล. ปลดเลยๆ!!

ปลดมันก็มากเกินไปนะตัวเธอ = =

เค้าบอกไปแล้วนะ ว่าเค้าได้ข้อมูลมาผิด =_=

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Cookiea
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-09-2010, 21:10:10 »

ตอนคัดเลือกกะตอนได้เป็นมันต่างกันนะ  Evil

จีอาสาถ้าทำธุระอยู่ก็ควรปิดสถานะตัวเอง  ใช่

ส่วนเนื้ออัดกระป๋องหาได้จาก คนขายอาหารสัตว์ ตลาดเมืองฟอท ข้างๆร้านทำผมเน้อ  Sad

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-09-2010, 21:18:58 »

กิีก โดยส่วนตัวที่รู้จัก นิสัยก็ ok นะ

แต่ตอบมาแบบนี้ - -" น่ากลัวแหะ 

มองได้ สอง มุมมอง  อาจยังไม่ว่างที่ตอบมาแบบนี้จะให้เราไปถามคนรอบข้างก่อน  มุมมองที่สองอาจจะไม่ว่างจริงๆ และมากๆ

แต่สิ่งที่อยากให้จีเอ็มอาสาคือ อดทน อดกลั้นให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้  >.<

ก็อย่างว่าอะนะ เขาก็เป็นปุถุชนธรรมดาคนหนึ่งทั่วไป จะไม่ให้มีรัก โลภ โกรธ หลง ก็ยังไงอยู่

เชื่อว่า จขกท.  ชื่อคุ้นๆนะ อาจจะเสียความรู้สึกอยู่บ้าง

แต่อะไรที่ให้อภัยกันได้ก็อภัยกันไป แต่ไม่ควรลืมชื่อเขาเป้นอันขาด (เอามาจากลายเซ็นต์คุณอิฐ)

ที่ว่าควรจะโดนปลดหรือไม่นั้น อันนี้เราก็ไม่รู้กฎของจีเอ็ม

แต่โดยส่วนตัว คงไม่น่าถึงขั้นโดนปลดหรอกมั้ง เพราะสำหรับเรามันเรื่องเล็กน้อย

เรื่องของเรื่องคือ ที่ผ่านมาเราโดนหนักกว่านี้ (กับจีเอ็มอาสาหลายๆคนนะ ต้องบอกไว้ก่อน เดี๋ยวโยนให้กิ๊กอีก)

แต่ไม่เคยเอามาลงอ่ะ  ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปแต่ไม่เคยลืมชื่อบุคคลเหล่านั้นเป้นอันขาด

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #6 เมื่อ: 23-09-2010, 21:32:35 »

เวลอยู่ ก็ปิดสถานะ

ถ้าใช้คำสั่ง /gmonline

แล้วมีชื่อคนไหนแสดงขึ้นมา

นั้นคือ คนที่พร้อมจะช่วยเหลือผู้เล่น

ถ้าไม่รู้คำสั่งปิดสถานะก็บอกมาในกระทู้นี้เลย

ผมว่าผู้เล่นหลายคน ตอบคุณได้ครับ

§ ReFRezZinG ☼
Jr. Member
**

ผอบแต่ละผอบมีเลือดเท่ากันไหม
« ตอบ #7 เมื่อ: 23-09-2010, 21:38:31 »

จีเอ็มหนอ ร้ายแรงจังกิ๊กอะ
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

« ตอบ #8 เมื่อ: 23-09-2010, 21:54:43 »

บางทีเค้าอาจจะโมโหหรือกำลังเครียดอยู่ก้อได้

เราก้อเป็นบ่อยนะ แบบกำลังเวลอยุ 99.99เปอร์ละ =  =;

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 23-09-2010, 21:57:28 »

อ้างจาก: <<..PsyChoSis...>> ที่ 23-09-2010, 21:54:43

บางทีเค้าอาจจะโมโหหรือกำลังเครียดอยู่ก้อได้

เราก้อเป็นบ่อยนะ แบบกำลังเวลอยุ 99.99เปอร์ละ =  =;

ขออภัย พอดีทำของตกใส่แป้น มาต่อ ๆ -  -;

คือ แบบ เวลอยุ 99.99เปอร์ละ เพื่อนก้อซิบมา ตอนนั้นกำลังเครียด สุด ๆอัพสิวะ อัพสิวะ

เพื่อนซิบมา ตอบไปเลย เวลอยุโว้ย ไปไกล ๆ (&%&)__*&%$*(   

=   =;

ปล.เซนเซอร์แล้ว ไม่ต้องแบน =  =';

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 23-09-2010, 22:03:33 »

ครับเค้าอาจเวลจะอัฟอย่างที่คนในกระทู้บอกก็ปิดสถานะตัวเองซิครับ

ผมพิมคำสั้งดูชื่อจี แต่กลับโดนตอบกลับมาอย่างงี้มานเสียความรูสึกนะครับ Angry

Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #11 เมื่อ: 23-09-2010, 22:34:20 »

ใจเย็นนะฮ๊าฟฟว์ พอดีว่าเวลอยู่ตี้นั้น ก็ว่า ถามแล้วตอบไปในตี้ ทะไมไม่สนใจที่เราตอบหนอ

ที่แท้ก็อ๋อ จาซิบนิเอง    laugh

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #12 เมื่อ: 23-09-2010, 22:38:14 »

อย่างน้อยถ้าขี้เกยีจตอบก็บอกว่า

"ขอเวลาสักครู่นะคะ/ครับ" พอถูพอไถไปก่อนก็ยังดีนา- -*

อันนี้ สวนกลับมาเลย โอ้ มาย ก็อด Shocked

รับไม่ได้อย่างแรง Angry

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 23-09-2010, 23:11:43 »

อ้างจาก: Šⓔnsⓔ Õf Lynnى ที่ 23-09-2010, 22:34:20
ใจเย็นนะฮ๊าฟฟว์ พอดีว่าเวลอยู่ตี้นั้น ก็ว่า ถามแล้วตอบไปในตี้ ทะไมไม่สนใจที่เราตอบหนอ

ที่แท้ก็อ๋อ จาซิบนิเอง    laugh

ถามหลังจากโดนจีคนนี้เขาว่าแหละครับ - - Cry

ถัวเน่า
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 23-09-2010, 23:16:13 »

woon ใช่ ไม่

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3